ค้นหาข้อมูล
ตรวจสอบรายชื่อผู้มีสิทธิ์สอบข้อเขียนสอบตรง ปวช./ปวส. ปีการศึกษา 2562 สอบวันที่ 16 มีนาคม 2562 และผู้เข้าสอบต้องนำบัตรประจำตัวประชาชนมาแสดงต่อกรรมการคุมสอบ
รหัสบัตรประชาชน รหัสประจำตัวสอบ ชื่อ นามสกุล สาขาวิชาที่สอบ สถานที่สอบ
1859900246587100600011นายจิรายุ ปล้องสุวรรณ19102000006 : ค.อ.บ.วิศวกรรมโยธา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (006) เลขที่นั่งสอบ 1
1199900699880106600189นายธีรพงษ์ เฉลยพงษ์19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 18
1104300332760106600198นายธีรานนท์ นุ่มครุฑ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 19
1300101213854106600205นายปฏิพัทธิ์ ใจเจริญ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 20
1100702900076106600214นายปฐพี ปาณะศารทูล19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 21
1709901344133106600223นางสาวปาลิดา ชูทาน19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 22
1103703054155106600232นายพรเทพ สันติพงษ์19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 23
1100501546925106600241นายพฤทธิ์ คมคายเลิศ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 24
1610400075485106600250นายพิมาน โพธิ์มี19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 25
1103702838331106600269นายภาคภูมิ สุขงาม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 26
1139600060549106600278นายรชต แก้วแปง19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 27
1909802553646106600287นายรชา บุญสนิท19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 28
1129901620021106600296นายวรนน จันทร์โด19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 29
1140601223087106600303นางสาววราภรณ์ ทองคล้าย19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 30
1229900932303106600312นายวิตติ สุวรรณพรม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 1
1104200149688106600321นางสาววิภาวรรณ จันทฤกษ์19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 2
1189900322361106600330นายวิรัตน์ ทิมอุบล19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 3
1100501543471106600349นางสาววีชุดา ยิ่งยง19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 4
1130601112404106600358นางสาวศศิวิมล วิมลรัตน์19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 5
1801100174754106600367นายศิริวัฒน์ จักรหนู19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 6
1160101737618106600376นายศุภกร แดงจำรูญ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 7
2450201036480106600385นายศุภชัย พาลาด19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 8
1103703138821106600394นายสายฟ้า ศรีเงินงาม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 9
1102002292750106600401นายสุกฤษฏิ์ อุ้ยกิ้ม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 10
1609900529611106600410นางสาวสุธิมา ชื่นแย้ม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 11
1160100633258106600429นายสุระเสกข์ สมะตะ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 12
1103703124676106600438นายสโรชา พรมไชยา19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 13
1104200156986106600447นายอติรุจ ปานอุบล19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 14
1100501319970106600456นายอภิสิทธิ์ ยมสาร19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 15
1770401252045106600465นางสาวอัจจิมา สะอาดถิ่น19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 16
1160100606501106600474นางสาวเจนนิการ์ อินทร์โฉมงาม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 17
5103400022616106600483นางสาวเตชิตา ปุญญาคม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 18
1104100002201106600526นายกิตติภพ บุญทาสิน19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1304 (066) เลขที่นั่งสอบ 19
1409902978571106700017นางสาวชนัญญา ทองอ่อน19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 1
1341501371521106700026นางสาวกฤติกา สาลีเกิด19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 2
1103900062835106700035นายคณิน ลักษณะโต19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 3
1139900348220106700044นางสาวจิรัชยา ฤทธิ์วราภรณ์19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 4
1190200069231106700053นายชนันธร กงสิทธิ์ 19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 5
1129901616651106700062นางสาวชนิดาภา พูลสวัสดิ์19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 6
1100501503495106700071นายชโนดม คุณรัตนชัย19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 7
1610700093969106700080นางสาวนันทัชพร โตไทย19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 8
1101801041668106700099นางสาวผกาสินี แย้มค้าม19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 9
1100702737434106700106นางสาวพิมพ์ลภัส อัคนิมาศ19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 10
1311601051404106700115นางสาวรวิวรรณ ทันธิมา19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 11
1500900192821106700124นายศุภกร ขันคำ19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 12
1104700020731106700133นายสิทธิพงศ์ นาคผิว19108000067 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโทรทัศน์และวิทยุกระจายเสียง เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (067) เลขที่นั่งสอบ 13
1149900633153106800016นายกมลเดช ธรรมนิยม19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 1
1200101901841106800025นายจักรภัทร วัฒนเดชาวงศกร19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 2
1100702095661100600020นายจีรวัฒน์ สุทธิประภา19102000006 : ค.อ.บ.วิศวกรรมโยธา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (006) เลขที่นั่งสอบ 2
1100702527731100600039นายณัฐวุฒิ ขวัญมุข19102000006 : ค.อ.บ.วิศวกรรมโยธา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (006) เลขที่นั่งสอบ 3
1139600071192100600066นายชวัลวิทย์ ธนศิริวัฒนา19102000006 : ค.อ.บ.วิศวกรรมโยธา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (006) เลขที่นั่งสอบ 4
1269900316289100600084นางสาวศศิภรณ์ กลิ่นสาตร์19102000006 : ค.อ.บ.วิศวกรรมโยธา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (006) เลขที่นั่งสอบ 5
1141201228139100700010นายชยากร ประภารัตน์19102000007 : ค.อ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (007) เลขที่นั่งสอบ 1
1140601223699100700029นางสาวณิชาวีร์ บัวแก้ว19102000007 : ค.อ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (007) เลขที่นั่งสอบ 2
1849901466556100700038นางสาวมัณฑนา เขตภารา19102000007 : ค.อ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (007) เลขที่นั่งสอบ 3
1849901470685100700047นายสิรวิชญ์ เรืองพุฒ19102000007 : ค.อ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (007) เลขที่นั่งสอบ 4
1411101361349100700056นายสุรชาพงศ์ โสดาบัน19102000007 : ค.อ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (007) เลขที่นั่งสอบ 5
1769900584807100700065นายอรรถพล แก้วประสิทธิ์19102000007 : ค.อ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (007) เลขที่นั่งสอบ 6
1100600427703100800019นายธนภัทร์ สินค้า19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 1
1250201334352100800028นายปฎิมากร เวือนประโคน19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 2
1103702870137100800037นายพงศกร นิรมิตภาษ19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 3
1103703154061100800046นายพันธกานต์ พรมมาก19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 4
1269900307956100800055นายพีระพล โสภี19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 5
1770300102790100800064นายภุมรินทร์ ใจหาญ19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 6
1809900937059100800073นายยศภัทร สุชาติพงศ์19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 7
1104200163729100800082นายสหรัถ ศิริภิรมย์19102000008 : ค.อ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1405 (008) เลขที่นั่งสอบ 8
1200101891381100900018นายณัฐรัตน์ ทองเลิศ19102000009 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (009) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (009) เลขที่นั่งสอบ 1
1619900374820100900027นายธนพล บุญลือ19102000009 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (009) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (009) เลขที่นั่งสอบ 2
1189900313264100900036นายธีรภัทร หัตถหิรัญ19102000009 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (009) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (009) เลขที่นั่งสอบ 3
1600101858151100900045นายภูวดลย์ ประดิษฐสุข19102000009 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (009) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (009) เลขที่นั่งสอบ 4
1104200163729100900054นายสหรัถ ศิริภิรมย์19102000009 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (009) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (009) เลขที่นั่งสอบ 5
1239900332527101000015นางสาวชนันยา ผลสว่าง19102000010 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (010) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (010) เลขที่นั่งสอบ 1
1319800293430101000024นายชิษณุพงศ์ สุทธิธรรม19102000010 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (010) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (010) เลขที่นั่งสอบ 2
1249900561828101000033นายวิษรุศ สรสวัสดิ์19102000010 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (010) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (010) เลขที่นั่งสอบ 3
1600101845718101000042นายเจษฎากร ชาญธัญกรรม19102000010 : ค.อ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (010) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (010) เลขที่นั่งสอบ 4
1104500025739101100014นายจิรพัส ปานแก้ว19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 1
1209701947581101100023นายจีรภัทร สนธิ19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 2
1749900729503101100032นายชิติพัทธ์ สีทิม19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 3
1210501151415101100041นายธนพล บุญเล็ก19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 4
1900101306091101100050นายนพพล ศรีเพชรพูล19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 5
1300901211945101100069นางสาวบุปผาชน จอมพุทรา19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 6
1103703051253101100078นางสาววิศณี ลือหล้า19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 7
1104300348577101100087นายศตวิทย์ พุมดวง19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 8
1849901405981101100096นายศุภณัฐ สุขะวัฒนะ19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 9
1103703051067101100103นายโชค ไตรรัตนพิพัฒน์19102000011 : ค.อ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1406 (011) ย้ายไปห้อง คอบ.1416 (011) เลขที่นั่งสอบ 10
1319900768383101200013นายชาตรี แคไธสง19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 1
1329901073915101200022นายชิโนรส อินทะกนก19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 2
1199900693245101200031นายธณัฐกานญ์ วัฒนะไพโรจน์พงษ์19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 3
1104100009868101200040นายธีรภพ ฉุยฉาย19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 4
1103702752223101200059นายพนธกร พรานบุญ19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 5
1559900388937101200068นายรัฐศาสตร์ ศุภจิรัฐิติกุล19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 6
1909802430714101200077นายเกรียงศักดิ์ ยั่งยืน19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 7
1260401126737101200120นายพงศ์พิสุทธิ์ หงษ์ยนต์19102000012 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (012) เลขที่นั่งสอบ 8
1104200163281101300012นางสาวนริศรา บุญธรรม19102000013 : ศษ.บ.เทคโนโลยีและสื่อสารการศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (013) เลขที่นั่งสอบ 1
1100201552385101500010นางสาวชญาภา ห่วงสอน19102000015 : ศษ.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศการศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (015) เลขที่นั่งสอบ 1
1450400161405101500029นายปัทวัตร นรชาญ19102000015 : ศษ.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศการศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (015) เลขที่นั่งสอบ 2
1451500068874101500038นางสาววิระดา เดชรักษา19102000015 : ศษ.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศการศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (015) เลขที่นั่งสอบ 3
1720900258464101500047นางสาวศศิธร สว่างศรี19102000015 : ศษ.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศการศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (015) เลขที่นั่งสอบ 4
1100703114171101500056นายอนุภัทร พหลยุทธ19102000015 : ศษ.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศการศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (015) เลขที่นั่งสอบ 5
1104200141776101500065นายอากาศ กำเเพงนิล19102000015 : ศษ.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศการศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (015) เลขที่นั่งสอบ 6
1100501538035101700018นางสาวฐนันดา เหมือนแม้น19102000017 : ศษ.บ.คอมพิวเตอร์ศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (017) เลขที่นั่งสอบ 1
1729900534443101700027นางสาวณัฐริกา กฤษวงษ์19102000017 : ศษ.บ.คอมพิวเตอร์ศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (017) เลขที่นั่งสอบ 2
1819900344155101700036นายหรรษพล บุญลือ19102000017 : ศษ.บ.คอมพิวเตอร์ศึกษา ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1407 (017) เลขที่นั่งสอบ 3
1104200066707108700013นายชานนท์ ยิ้มงาม19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 1
1199900627111108700022นายณัฐวุฒิ ทุสาวุฒิ19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 2
1200101798683108700031นายนฤนาท ยอดแย้ม19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 3
1240300167616108700040นายนาวาวี เสน่หา19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 4
8570884005900108700059นายพิริยกร แซ่มัว19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 5
1103702781703108700068นายภาณุพงศ์ ร้ายใจดี19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 6
1179900358349108700077นายภานุวัฒน์ สุขประเสริฐ19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 7
1200901245816108700086นายรชต มีศิลป์19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 8
1101700242803108700095นายรัชพล จันทรศุข19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 9
1160100600040108700102นายวชิรพงษ์ พูลยิ่ง19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 10
1720500125629108700111นางสาวศศิธร มาชัยสิทธิ์19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 11
1160100588961108700120นายสัภยา ปิ่นวันนา19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 12
1103702552356108700139นายสุทธิพงษ์ ศรีงาม19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 13
1670700273151108700148นายอดิศร สารารัตน์19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 14
1269900279154108700157นายอริย์ธัช ทองเตี้ย19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 15
1149900502997108700166นายเกียรติศักดิ์ ตรุดไทย19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 16
1609900421101108700175นายเชษฐา ชูพงษ์19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 17
1149900573649108700184นายเหมวัต บุญธรรม19102000087 : วศ.บ.วิศวกรรมเมคคาทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1408 (087) เลขที่นั่งสอบ 18
1139600060778108800012นางสาวณิชกานต์ แก้วเทศ19102000088 : อส.บ.อิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะ (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (088) เลขที่นั่งสอบ 1
1170600164958108800021นายธวัชชัย อุทธา19102000088 : อส.บ.อิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะ (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (088) เลขที่นั่งสอบ 2
1160100622892108800030นางสาวนวพร เกริกชัย19102000088 : อส.บ.อิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะ (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (088) เลขที่นั่งสอบ 3
1199600214643108800049นายภิญโญ แจ้งจิตร19102000088 : อส.บ.อิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะ (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (088) เลขที่นั่งสอบ 4
1170500049375108800058นายยุทธนา เหมือนวงษ์19102000088 : อส.บ.อิเล็กทรอนิกส์อัจฉริยะ (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (088) เลขที่นั่งสอบ 5
1149900435475108900011นายจิรวัฒน์ คดีธรรม19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 1
1250100417856108900020นายชาญณรงค์ สุขสด19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 2
1130200183891108900039นายณัฐวุฒิ บุญประกอบ19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 3
1249900513599108900048นายธนัช อุดมผล19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 4
1180200082415108900057นายธนาธิป ขมิ้นเครือ19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 5
1199900676227108900066นายบัญชา ศรีมาวงศ์19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 6
1901300033860108900075นายปรเมศ พลพงค์19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 7
0570789091963108900084นายปอ แซ่จาง19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 8
1130300133461108900093นายพิพัฒพล ลูกอินทร์19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 9
1669900385252108900100นายภวินท์ เกษม19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 10
1104200056361108900119นายวัชรพล ลิ้มถาวรวิวัฒน์19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 11
1101100210391108900128นายอภินันท์ โอสถานนท์19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 12
1249900482740108900137นายอำนาจ เลาะหมุด19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 13
1419901786023108900146นายเดชาวัต ขันทอง19102000089 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (089) เลขที่นั่งสอบ 14
1149900487700109000018นางสาวจิราพรรณ นันทะเสน19102000090 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (090) เลขที่นั่งสอบ 1
1199600242671109000027นายธนวัตร์ แก้วกล้ว19102000090 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (090) เลขที่นั่งสอบ 2
1420800068810109000036นายปณต ภาจำรงค์19102000090 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (090) เลขที่นั่งสอบ 3
1100501113557109000045นายหาญยุทธ พาชัยยุทธ19102000090 : อส.บ.เทคโนโลยีการผลิต (หลักสูตรต่อเนื่อง) ครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคาร คณะครุศาสตร์อุตสาหกรรมอาคารครุศาสตร์อุตสาหกรรม (ชั้น4) ห้องสอบ คอบ.1409 (090) เลขที่นั่งสอบ 4
1104200170121102100012นายฐานทัพ แก้วจรูญ19103000021 : วท.บ.เทคโนโลยีภูมิทัศน์ เทคโนโลยีการเกษตรอาคาร อาคาร ๗๐ ปีเกษตรปทุม ห้องสอบ ปท.502 (021) เลขที่นั่งสอบ 1
1159900276725102100021นางสาวน้ำเพชร เกตุสินธุ์19103000021 : วท.บ.เทคโนโลยีภูมิทัศน์ เทคโนโลยีการเกษตรอาคาร อาคาร ๗๐ ปีเกษตรปทุม ห้องสอบ ปท.502 (021) เลขที่นั่งสอบ 2
1580200088487102200011นายธนคมน์ งามเนรมิตดี19103000022 : วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการเกษตรอาคาร อาคาร ๗๐ ปีเกษตรปทุม ห้องสอบ ปท.502 (022) เลขที่นั่งสอบ 1
1600900144354102200020นางสาวปิยากร สอนอินทร์19103000022 : วท.บ.วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีการอาหาร เทคโนโลยีการเกษตรอาคาร อาคาร ๗๐ ปีเกษตรปทุม ห้องสอบ ปท.502 (022) เลขที่นั่งสอบ 2
1200101910866105000016นายณัฐพนธ์ กิตชัย19106000050 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (050) เลขที่นั่งสอบ 1
1160101725741105000025นายธนดล สีสมุทร19106000050 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (050) เลขที่นั่งสอบ 2
1471201438092105000034นางสาวธนัญญา จวงเทพ19106000050 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (050) เลขที่นั่งสอบ 3
1104200109104105000043นายสุทิวัส ตะโคดม19106000050 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (050) เลขที่นั่งสอบ 4
1104200142993105000052นางสาวอาทิตยา ทับบุญมี19106000050 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (050) เลขที่นั่งสอบ 5
1139600096101105000061นายณชพล ระวัง19106000050 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (050) เลขที่นั่งสอบ 6
1520801160727105100015นายณัฐกิตติ์ ศรีคำวงษ์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 1
1102003259721105100024นายภาสวิชญ์ ศังขวณิช19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 2
1139600113758105100033นางสาวกชพร ติณะมาศ19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 3
1104300179708105100042นายกรรกนก จุลตรี19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 4
1102002764082105100051นางสาวกฤตชญา ชมวงษ์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 5
1139600116676105100060นายกฤษติชัย ฉ่ำเพียร19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 6
1104200173619105100079นางสาวกัญญาณัฐ ขำโคกสูง19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 7
1104200201400105100088นางสาวจุฑารัตน์ คงอยู่19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 8
1103703101722105100097นายชยุต สิทธิพรหม19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 9
1102800090976105100104นายชาคริต แอดดิสัน19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 10
1159900327389105100113นางสาวชุติมา ดีเลิศ19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 11
1129901610360105100122นางสาวฐิติชญา เสือโพด19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 12
1103702909475105100131นางสาวณัฐชยา เพ็ชรแผ้ว19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 13
1149900636853105100140นางสาวดวงฤดี นิมคำ19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 14
1580200088487105100159นายธนคมน์ งามเนรมิตดี19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 15
1104200207611105100168นายธนาดล จิรเจริญเวศน์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 16
1160301263806105100177นางสาวธิดารัตน์ จั่นมาก19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 17
1510101369798105100186นางสาวนุชจรี สหัสแปง19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 18
1809901037736105100195นางสาวปราณปริยา ปานเเก้ว19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 19
1104300301643105100202นางสาวปาริฉัตร ยูนุช19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 20
1104200211651105100211นางสาวปาริชาติ ทับบุญมี19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 21
1104200063490105100220นายพัฑฒิ คีรีราช19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 22
1104200219953105100239นางสาวพิชชาภา ชั้นเล็ก19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 23
1129901579438105100248นายภีมวัจน์ มหะหมัดกอดซม19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 24
1749900785560105100257นายภูมิ มิตรเจริญรัตน์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 25
1160201151437105100266นางสาวยุพาพิน โพธิ์เวียง19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 26
1809901014523105100275นายรพีพล จันทร19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 27
1104200233735105100284นายรัฐบาล ใจแก้ว19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 28
1129901582307105100293นางสาวลลิตวดี ชูเรือง19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 29
1102003172537105100300นายวศิน เรืองสกล19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/1 (051) เลขที่นั่งสอบ 30
1139600102829105100319นางสาววิชชุลดา ช่างคำ19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 1
1560101515719105100328นางสาวศศิกานต์ ไชยรักษา19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 2
1720501163176105100337นายศศิวงศ์ ปานสุวรรณ19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 3
1130601112404105100346นางสาวศศิวิมล วิมลรัตน์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 4
1729900515724105100355นายศักดากร บุญถนอม19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 5
1849901415048105100364นางสาวศิริลักษณ์ แซ่โค้ว19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 6
1601200113406105100373นางสาวสิริวิมล รินทะไชย19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 7
1269900306658105100382นางสาวสุภาพร สุวรรณ์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 8
1509966061162105100391นายหัสวรรษ จีระณา19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 9
1104300254629105100408นางสาวอัลคิรา หัวใจเพชร19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 10
1800200086228105100417นางสาวอาทิมา ถิ่นกาญจน์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 11
1139600082020105100426นางสาวอารีรัตน์ คำนวนสินธุ์19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 12
1129900526390105100435นางสาวเจติยา บุตรรัก19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 13
1720601153075105100444นางสาวเพ็ญผกา วัจนภาษา19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 14
1100801392907105100453นายเสฏฐวุฒิ น้ำจันทร์เจริญ19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 15
1100501569887105100462นางสาวแพรพลอย งามสอาด19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 16
1729900538562105100541นางสาวจณิสตา ชาวอบทม19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 17
1620300125707105100612นายดนุสรณ์ บุญประคม19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 18
1139800038342105100685นายปารณัท บุญแจ่ม19106000051 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/2 (051) เลขที่นั่งสอบ 19
1630700079141111500019นางสาวขนิษฐา แซ่ซ้ง19106000115 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (115) เลขที่นั่งสอบ 1
1539900656320111500028นางสาวฐิติมา สาคร19106000115 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (115) เลขที่นั่งสอบ 2
1579900796946111500037นายภควัต ลือชัย19106000115 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (115) เลขที่นั่งสอบ 3
1650701093202111500046นายภาคภูมิ เพชรดี19106000115 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (115) เลขที่นั่งสอบ 4
1449900491810111500055นายวรไกร แสนอามาตย์19106000115 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (115) เลขที่นั่งสอบ 5
1530500061771111500064นางสาวสุนิภาพร ดีบาง19106000115 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (115) เลขที่นั่งสอบ 6
1321200116700111500073นายอารียาภรณ์ สุวรรณัง19106000115 : คศ.บ.การออกแบบแฟชั่นและเครื่องแต่งกาย (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (115) เลขที่นั่งสอบ 7
1103701783362111600018นายทัดพล จันทร์ทอง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 1
1509960008146111600027นางสาวกชพร ดวงแสง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 2
1103702766224111600036นางสาวกนกนภา ป้อมมงกุฏ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 3
1129900515878111600045นางสาวกนกพรรณ กำแก้ว19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 4
2309701031788111600054นายกฤษฎา กุลรัตน์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 5
1529900965128111600063นางสาวกัญญาวีร์ หล้าสมศรี19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 6
1301101094597111600072นางสาวกาญจนา เจตนา19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 7
1709901213616111600081นางสาวกานติมา แจ้งสำฤทธิ์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 8
1103702782084111600090นายกิตติศักดิ์ กุลคำ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 9
1629900487861111600107นางสาวจิราภรณ์ เจียมศักดิ์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 10
1549900511666111600116นางสาวจุฬาลักษณ์ พงษ์ธรรมรัตน์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 11
1669900374951111600125นางสาวจุฬาลักษณ์ นามโคตร19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 12
0700589001331111600134นางสาวชนาภา ไชพัชรี19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 13
1709901255769111600143นางสาวชลันธร จันทร์แจ่ม19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 14
1409901688757111600152นางสาวชุติมณฑน์ นนทะคำจันทร์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 15
1669900378477111600161นายฐานเศรษฐ์ วรรณห้วย19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 16
1180200088855111600170นางสาวณภาภัช กิติยานุภาพ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 17
1101100188956111600189นางสาวดลลดา นาคบำรุงศรี19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 18
1520100128690111600198นายติณณ์ บุญนาค19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 19
1909901551242111600205นายตุลธร มงคลวัฒน์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 20
1301801201507111600214นางสาวทัดดาว สงสุวรรณ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 21
1419901772472111600223นางสาวธมนวรรณ พลพินิจ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 22
1669900370107111600232นางสาวธัญจิรา มีประกอบ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 23
1104300089989111600241นายนภดล เรืองวิเศษทรัพย์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 24
1769900540575111600250นายนันทิกร จิระราชวโร19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 25
1709800318609111600269นางสาวนันทิชา ชาครียสกุล19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 26
1809900822278111600278นายนัสอนล แก้วก่า19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 27
1640600287885111600287นางสาวปณิดา นุภาพ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 28
1800600165095111600296นายปราเมศ หมวดเกิด19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 29
1709901262854111600303นางสาวปัณฑารีย์ ซื่อสัตย์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/1 (116) เลขที่นั่งสอบ 30
1329900850021111600312นางสาวพรจิตรา ประดับเพชร19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 1
1409901749624111600321นางสาวพรพิมล ช่างไม้19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 2
1620300120896111600330นางสาวพัชรินทร์ ดีอ่อน19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 3
1350100461242111600349นางสาวพัชรีย์ สายสอน19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 4
1449900513945111600358นางสาวพิมศิริ สีลาเหลี่ยม19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 5
1959900607511111600367นายพีรวิชญ์ รัตนดาราโชค19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 6
1841601129468111600376นางสาวพุทธรัตน์ มณีวรรณ์ 19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 7
1100701995413111600385นางสาวภัคธีมา ฟังช้า19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 8
1103702559342111600394นางสาวมุนินทร นันท์ดี19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 9
1669900383900111600401นายรชฏ ไชยพรพัฒนา19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 10
1510100327366111600410นางสาวรุ่งนภา ศรีทิพย์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 11
1409901754334111600429นางสาวลลิตา นาโสมภักดิ์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 12
1340700603617111600438นางสาววรากร จันทร์ส่อง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 13
1529900984998111600447นางสาววรีภรณ์ แหลงมี19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 14
1189900283489111600456นายวรุตน์ จันทร์ทอง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 15
1189900276661111600465นางสาวศิริพร เเก้วนวล19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 16
1104200053869111600474นางสาวศุภรัตน์ มั่นชั่ง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 17
1730600129537111600483นางสาวสทัช ทองสิมา19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 18
1149900512551111600492นายสหรัฐ มอญชื่น19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 19
1410700086883111600508นางสาวสุดาพร ไกรษรวงษ์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 20
1709901230596111600517นางสาวสุทธิณี เกลี้ยงกลึง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 21
1103702635952111600526นางสาวสุทธิวรรณ สร้อยทอง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 22
1319900635022111600535นายสุทธิวัฒน์ จวงพันธ์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 23
1709901228931111600544นางสาวสุนิจษา พันเปรม19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 24
1409901709401111600553นางสาวสุพรัตรา สิงห์กาโม้19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 25
1620500246605111600562นางสาวสุภัสสร เอี่ยมอิน19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 26
1610400069876111600571นางสาวสุภาวดี แม่นศร19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 27
1170600168759111600580นางสาวสุภาวดี จันทร์สุเทพ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 28
1419901790128111600599นางสาวสุรีพร อ่อนสี19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 29
1549900531721111600606นางสาวหทัยววรรณ ส่างแก้ว19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/2 (116) เลขที่นั่งสอบ 30
1199900645852111600615นางสาวอทิตยา วรศักดิ์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 1
1101800995510111600624นายอธิป โพธิ์เจริญ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 2
1800800300239111600633นางสาวอนงค์ ลีลัคนาวีระ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 3
1700700071336111600642นางสาวอมลวรรณ จันทร์ศร19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 4
1100702717751111600651นางสาวอริยา วรพุฒ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 5
1419901804111111600660นางสาวอารียา โคดัก19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 6
1209701862763111600679นายอิทธิพัทธ์ จิตรดา19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 7
1302000239001111600688นายเจริญชัย เเคล้วจันทึก19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 8
1340700598770111600697นางสาวเบญจวรรณ งามแสง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 9
1700400277427111600704นางสาวเปรมใจ ลือวิโรจน์19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 10
1841201070121111600713นางสาวโยษิตา บุญซ้วน19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 11
1409901594680111600722นางสาวโสภิดา ไกรดวง19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 12
1311400096044111600731นางสาวโสรญา นาไพรวัน19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 13
1209901135181111600982นายนัฏฐ์กฤต เกียรติ์กำชัย19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 14
1140100068569111601071นางสาวพรภิมล สังวิเศษ19106000116 : คศ.บ.อาหารและโภชนาการ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/3 (116) เลขที่นั่งสอบ 15
1279800131791111700017นายธนศักดิ์ ขุนศรี19106000117 : คศ.บ.ศิลปประดิษฐ์ในงานคหกรรมศาสตร์ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (117) เลขที่นั่งสอบ 1
1279900145905111700026นางสาวธนาภรณ์ จิตรสว่างทรัพย์19106000117 : คศ.บ.ศิลปประดิษฐ์ในงานคหกรรมศาสตร์ เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ HET3304/3 (117) เลขที่นั่งสอบ 2
1529900955823111800016นางสาวกัญญาณัฐ นาสมใจ19106000118 : คศ.บ.ศิลปประดิษฐ์ในงานคหกรรมศาสตร์ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (118) เลขที่นั่งสอบ 1
1669900375354111800025นายนนทวัฒน์ จุลบุตร19106000118 : คศ.บ.ศิลปประดิษฐ์ในงานคหกรรมศาสตร์ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (118) เลขที่นั่งสอบ 2
1103702659916111800034นางสาวนันทิยา เกตุทอง19106000118 : คศ.บ.ศิลปประดิษฐ์ในงานคหกรรมศาสตร์ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (118) เลขที่นั่งสอบ 3
1640100326768111800043นางสาววัฒนาพร ทองเผือก19106000118 : คศ.บ.ศิลปประดิษฐ์ในงานคหกรรมศาสตร์ (หลักสูตรเทียบโอน) เทคโนโลยีคหกรรมศาสตร์อาคาร คณะคหกรรมศาสตร์ อาคาร 4 (ชั้น 5) ห้องสอบ HET4501/4 (118) เลขที่นั่งสอบ 4
1160101731725106600018นางสาวกฤติมา นาคชุ่ม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 1
1160400224337106600027นายกฤษณ์ดนัย ทามี19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 2
1100702794233106600036นายกษม บุตรศักดิ์19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 3
1103702996513106600045นายกิตติโชติ พาน้อย19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 4
1139600102705106600054นายคุณากร รอดเกิด19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 5
1199900736572106600063นายจักรกริช ชื่นชม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 6
1129901616732106600072นางสาวจิดาภา กบิลพงษ์19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 7
1103703115235106600081นายจิรวัฒณ์ เอี่ยมสุวรรณ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 8
1104200157494106600090นางสาวจิราพร จิตประเสริฐ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 9
1103100585787106600107นายชยธร ยอดประดู่19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 10
1260401126974106600116นางสาวชลธิชา ศิริสม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 11
1700401317929106600125นายชัยศิริ ทองเปี่ยม19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 12
1360501298202106600134นายชาคริต คณะเพชร19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 13
1720300186233106600143นางสาวชิดชนก อู่อรุณ19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 14
1839900462395106600152นายชิษณุพงศ์ ประโยชน์19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 15
1104200194845106600161นายณรงค์ฤทธิ์ กลิ่นเมธี19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 16
1104200176804106600170นางสาวณิชาภัทร สมหวัง19108000066 : ทล.บ.เทคโนโลยีการถ่ายภาพและภาพยนตร์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1303 (066) เลขที่นั่งสอบ 17
1729900527579106800034นายชยุตพงศ์ ปั้นโอ้19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 3
1101801135026106800043นางสาวชรินรัตน์ บุญมี19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 4
1149900629946106800052นางสาวฑิฆัมภรณ์ ไชยคราม19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 5
1161000025494106800061นายณัฐพงษ์ หงษ์เวียงจันทร์19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 6
1729900544252106800070นายณัฐพล แจ่มจันทร์19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 7
1149900641806106800089นายตรีชารุจน์ ศรีธวัช ณ อยุธยา19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 8
1104300311142106800098นายตรีทเศศ แซ่โง้ว19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 9
1129900548342106800105นายธนฉัตร อัตพล19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 10
1179900401147106800114นายธรณ์ธันย์ ทานศิล19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 11
1679800283920106800123นายธีระชัย สร้อยสาย19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 12
1360701156827106800132นายบุญญฤทธิ์ สะสันเทียะ19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 13
1149600037016106800141นางสาวบุญธิตา ขาวเจริญ19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 14
1149900643175106800150นายปฏิภาณ วงษ์สนธิ19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 15
1679800288557106800169นายปุณวิชย์ คุ้มศรี19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 16
1169800205907106800178นายพจนินท์ รักพินิจ19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 17
1200901283742106800187นายพชร มีศิลป์19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 18
1200901267852106800196นายพรธนา กุลวัฒนานนท์19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 19
1331001343269106800203นางสาวพัชราภา ไชยบุตร19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 20
1179900384633106800212นายภานุพงษ์ คุ้มกาย19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 21
1103703182919106800221นางสาวภูษณิศา ทองประชุม19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 22
1431100066408106800230นางสาวมลฤดี พรวิจิตร19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 23
1103100665594106800249นางสาวมุทิตา พวงเพ็ชร19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 24
1110101254196106800258นายวรมน อินทุเศรษฐ19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 25
1102400126574106800267นางสาววรรณวรรธน์ โพธิ์กัน19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 26
1719900532319106800276นายศุภฤกษ์ แทนเพชร19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 27
1104300341955106800285นางสาวสิรินญา พิชัยรัตน์19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 28
1139600058064106800294นายสุทธกิตติ์ สุวรรณเพชร19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 29
1549900549361106800301นายอนุชา ไชยคำภา19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1305 (068) เลขที่นั่งสอบ 30
1600101864381106800310นางสาวอภิชญา หรรษาวงค์19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (068) เลขที่นั่งสอบ 1
1100201274644106800329นางสาวอารีรัตน์ พันธุ์เจริญ19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (068) เลขที่นั่งสอบ 2
1339900655929106800338นางสาวเมขลา จุฑาธิปไตย19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (068) เลขที่นั่งสอบ 3
1729900530154106800347นายโพธิเศรษฐ์ ศรีสุวรรณ19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (068) เลขที่นั่งสอบ 4
1104200193521106800533นางสาวพรชนก จูฑะภักดี19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (068) เลขที่นั่งสอบ 5
1200101779689106800631นายสรัช สกุลวงศ์ธนา19108000068 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1306 (068) เลขที่นั่งสอบ 6
1101700288285106900015นายกษิดิศ ศรีสุข19108000069 : ทล.บ.เทคโนโลยีสื่อดิจิทัล เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (069) เลขที่นั่งสอบ 1
1104000028798106900024นายณตะวัน ณัฐกานต์พงษ์19108000069 : ทล.บ.เทคโนโลยีสื่อดิจิทัล เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (069) เลขที่นั่งสอบ 2
1100201549759106900033นายณัฐพนธ์ ภาคญาติ19108000069 : ทล.บ.เทคโนโลยีสื่อดิจิทัล เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (069) เลขที่นั่งสอบ 3
1149900658334106900042นายธนกฤต พรรณรัตน์19108000069 : ทล.บ.เทคโนโลยีสื่อดิจิทัล เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (069) เลขที่นั่งสอบ 4
1100201543289106900051นายธนาศักดิ์ ฮวดเพ็ง19108000069 : ทล.บ.เทคโนโลยีสื่อดิจิทัล เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (069) เลขที่นั่งสอบ 5
1103703139363106900060นางสาวสุธิดา ศรีคำมี19108000069 : ทล.บ.เทคโนโลยีสื่อดิจิทัล เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (069) เลขที่นั่งสอบ 6
1103000161438106900079นายไอยบุตร พรหมบุตร19108000069 : ทล.บ.เทคโนโลยีสื่อดิจิทัล เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (069) เลขที่นั่งสอบ 7
1660500177298107000012นางสาวภัทรภร พันธ์ดำ19108000070 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (070) เลขที่นั่งสอบ 1
1102003158615107000021นายวีรยุทธ แสงพิศาล19108000070 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (070) เลขที่นั่งสอบ 2
1209701940918107000030นางสาวศุภรัตน์ ประภาศิริ19108000070 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (070) เลขที่นั่งสอบ 3
1460200094542107100011นางสาวนิตยา สีดาหัส19108000071 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (071) เลขที่นั่งสอบ 1
1103703126831107100020นางสาวกนกอร ศิลปเทพ19108000071 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (071) เลขที่นั่งสอบ 2
1100401053757107100039นายทินวุฒิ ลิวานัค19108000071 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (071) เลขที่นั่งสอบ 3
1104200201213107100048นางสาวธัญญ์นรี พิบูลอัมรินทร์19108000071 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (071) เลขที่นั่งสอบ 4
1101402219781107100057นางสาวพิมพ์ลภัส แก้วชาติ19108000071 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (071) เลขที่นั่งสอบ 5
1100501560219107100066นายภูริทัศน์ ขันลำเจียก19108000071 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (071) เลขที่นั่งสอบ 6
1709901361089107100075นางสาวสุธินันท์ ฉินเจริญ19108000071 : ทล.บ.เทคโนโลยีการโฆษณาและประชาสัมพันธ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1310 (071) เลขที่นั่งสอบ 7
1104200083750111900015นางสาวกัญญารัตน์ เสนาเงิน19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 1
1104300091215111900024นายกิตติภณ โถยอด19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 2
1104200058895111900033นายกิติศักดิ์ เหลียงบำรุง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 3
1249900516717111900042นายจตุพงษ์ รัตนวิชัย19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 4
1140800070108111900051นายจิรภัทร กิจสะสม19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 5
1539900644984111900060นายจิรภัทร เพชรมา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 6
1102002791411111900079นางสาวจุฑาทิพย์ จิตรีขันธ์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 7
1103700780033111900088นายจุลดิศ ศรีลาพันธ์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 8
1139800027120111900097นายชนะชัย เขียวน้อย19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 9
1103701800054111900104นายชรินรัตน์ นิวงษา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 10
1160100565856111900113นายชัชชัย ชัชสกุล19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 11
1160100634513111900122นายชัยพล แผลงมา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 12
1100501501361111900131นายชิดชนก เพ็ชรหาญ19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 13
1749900656468111900140นางสาวฐิติมา นันท์กวน19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 14
1249900599400104400033นางสาวจารุวรรณ เพชรหิน19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 3
1104200186281104400042นางสาวจุฑารัตน์ สากล19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 4
1369900457256104400051นางสาวชามาวีร์ ประทีปเมือง19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 5
1900201111829104400060นางสาวซัลมา ชูชาย19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 6
1759900380420104400079นางสาวณปภา จิมประจง19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 7
1103703218115104400088นางสาวณัชชา เจริญศรี19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 8
1139600083620104400097นางสาวณัฐพร อารี19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 9
1269900312755104400104นางสาวทิพวรรณ บุญเผือก19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 10
1451101301478104400113นางสาวทิพวรรณ คำงาม19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 11
1730301164691104400122นางสาวธัญจิรา ทับทิมไสย์ 19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 12
1759900370688104400131นางสาวธิดารัตน์ หิรัญวงศ์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 13
1809900969350104400140นางสาวนริศรา คลขำ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 14
1160101740791104400159นางสาวนวรัตน์ ชูศรี19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 15
1139900341918104400168นางสาวนัทธพร เทพวรรณ์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 16
1159900337147104400177นางสาวนิภารัตน์ ศิริลวย19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 17
1139600123818104400186นางสาวปภาวรินท์ สีแจ่ม19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 18
1139900333397104400195นางสาวปราณปริยา รุ่งเรือง19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 19
1410301138642104400202นางสาวผกามาศ มีสุข19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 20
1640101374162104400211นางสาวพิชชาภา พันธชาติ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 21
1640101374308104400220นางสาวพิชชุนันทน์ จันทราภิรมย์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 22
1103703010093104400239นางสาวพิมพ์มาดา สมศรี19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 23
1769900600179104400248นางสาวพิรญาณ์ เคหะรอด19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 24
1159900337040104400257นางสาวภารดี แสงอุไร19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 25
1101402236431104400266นายภูมิพัฒน์ วรรณพิพัฒน์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 26
1470501159970104400275นางสาวมะลิ ธรรมซองเมือง19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 27
1600101878748104400284นางสาววรัญญา ชื่นศรีนวล19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 28
1103000154806104400293นางสาววรางคณา ธรรมวาจา19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 29
1329901002341104400300นางสาววัชรีพร อยู่นาน19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 30
1104200179943104400319นางสาววีรนุช ทิพย์ยอแล๊ะ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 31
2700401033392104400328นางสาวศศินันท์ วาตะยัง19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 32
1104200167236104400337นางสาวศศิวิมล พวงลำเจียก19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 33
1104300384875104400346นางสาวศิวะพร แช่มเสือ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 34
1100703193446104400355นางสาวศุภากร พรมนัส19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 35
1104300336994104400364นายศุภากร เอียดเหตุ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 36
1800801355134104400373นางสาวศุภิสรา ชำนาญพงศ์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 37
1139900314805104400382นางสาวสลิลทิพย์ โพธิ์ไทร19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 38
1309902783576104400391นางสาวสัตยา นิโรรัมย์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 39
1809900947267104400408นางสาวสิรภัทร ทองใบใหญ่19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 40
1110101252398104400417นางสาวสิริกาญจช์ ศิริวรรณ์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 1
1800301118486104400426นางสาวสุดารัตน์ จินดา19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 2
1809800174738104400435นางสาวสุดารัตน์ ทองนุ่น19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 3
1939900434854104400444นางสาวสุดาลักษณ์ ขุนพิทักษ์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 4
1104300394471104400453นางสาวสุนิสา มาเจริญ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 5
1729900554207104400462นางสาวสุพรรณษา เอี่ยมสำอางค์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 6
1120500087994104400471นางสาวอรวรา นามคำ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 7
1600501241097104400480นางสาวอรัญญา เสือเจริญ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 8
1200101902961104400499นายอลงกรณ์ สุขสวัสดิ์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 9
1610700103751104400505นางสาวอินทิรา ไพลาภ19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 10
1309801373585104400514นางสาวเจนจิรา เกลี้ยงเกลา19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 11
1770401238891104400523นางสาวเบญจมาศ พงษ์เนียม19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 12
1103702978477104400532นางสาวแพรวา อยู่ยิ่ง19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 13
1669800282028104400541นางสาวแสงรวี สุพงษ์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3303 (044) ย้ายไปห้อง BA 4209 (044) เลขที่นั่งสอบ 14
1269900243028111000014นางสาวกาญจนา ศรีสวัสดิ์19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 1
1100400893743111000023นายกิตติคุณ แสงภารา19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 2
1160100612587111000032นางสาวขนิษฐดา บุญอนันต์19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 3
1104200047320111000041นางสาวคชาภรณ์ คะชา19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 4
1629900469375111000050นางสาวจันจีรา เวียงระวัง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 5
1199600257067111000069นางสาวจินตา ราชประสิทธิ์19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 6
1209301064533111000078นางสาวจุฑามาศ สมญาติ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 7
1141100085936111000087นางสาวชยุดา กองกันภัย19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 8
1179900388001107600105นายเพทาย ฐิตะสัจจา19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 10
0279889001215107600114นายเวงกวง แต19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 11
2849901046326107700015นายก้องภพ พิณกาญจน์19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 1
1150500055022107700024นายกิตติพล สรรพคุณ19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 2
1670701317194107700033นางสาวจิรภิญญา วงค์ภักดี19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 3
1800400302889107700042นางสาวจุฑามณี บุญทอง19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 4
1100401061407107700051นายชาญชล เยี่ยมสันเทียะ19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 5
1130300121854107700060นายปฏิภาณ คงเเฟง19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 6
1159900335594107700079นายรัตนโชติ คำก้อน19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 7
1129900360424107700088นางสาวศิรินรัตน์ นาคอ่อน19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 8
1909802486183107700097นายเฉลิมวัฒน์ ตั้งหิรัญเสถียร19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 9
1130301172452107700177นายวีรยุทธ จ่ายเพ้ง19109000077 : วท.บ.วิทยาการคอมพิวเตอร์ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 4) ห้องสอบ ST 1301 (077) เลขที่นั่งสอบ 10
1600100691130102500018นายพงศกร ชื่นอยู่19104000025 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม-วิศวกรรมสื่อสารโครงข่าย วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (025) เลขที่นั่งสอบ 1
1100600390567102700016นายกอฟฟารี่ พละมี19104000027 : วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุ-วิศวกรรมพอลิเมอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (027) เลขที่นั่งสอบ 1
1100703189562102700025นายปฏิภาณ อังกาพย์19104000027 : วศ.บ.วิศวกรรมวัสดุ-วิศวกรรมพอลิเมอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (027) เลขที่นั่งสอบ 2
1749900639954102800015นายประพัฒน์พงษ์ ทัดมาลี19104000028 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องจักรกลเกษตร วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (028) เลขที่นั่งสอบ 1
1149900560792102800024นายอิทธิกร นพศรี19104000028 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องจักรกลเกษตร วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (028) เลขที่นั่งสอบ 2
1659902076273102900014นายธัญญพงษ์ ปานศรี19104000029 : วศ.บ.วิศวกรรมชลประทานและการจัดการน้ำ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (029) เลขที่นั่งสอบ 1
1509966062908102900023นายวิชชากร ยะอินทร์19104000029 : วศ.บ.วิศวกรรมชลประทานและการจัดการน้ำ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (029) เลขที่นั่งสอบ 2
1849901418331102900032นายสรวิศ มากมูล19104000029 : วศ.บ.วิศวกรรมชลประทานและการจัดการน้ำ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (029) เลขที่นั่งสอบ 3
1730201357005102900041นายไชยโย เหล่าปาสี19104000029 : วศ.บ.วิศวกรรมชลประทานและการจัดการน้ำ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (029) เลขที่นั่งสอบ 4
1103702645621103000011นายภานุวัฒน์ แสวงมี19104000030 : วศ.บ.วิศวกรรมอาหาร วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (030) เลขที่นั่งสอบ 1
1209701847306103000020นายธนพงศ์ นาคสมญาติ19104000030 : วศ.บ.วิศวกรรมอาหาร วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (030) เลขที่นั่งสอบ 2
1730301164691103000039นางสาวธัญจิรา ทับทิมไสย์ 19104000030 : วศ.บ.วิศวกรรมอาหาร วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (030) เลขที่นั่งสอบ 3
1640101365686108500015นายกฤษดา ช่วยพรม19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 1
1179900384374108500024นายจีรภัทร ยิ้มใย19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 2
1100201413610108500033นายชยานนท์ ทวยเจริญ19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 3
1509966106000108500042นายณภัทร สุยะสัก19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 4
1839900501536108500051นายณัช แผลงเดชา19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 5
1139900161421108500060นายณัฐภัทร การเจริญ19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 6
1210100096189108500079นายธีราทร ทรัพย์เจ้าพระยา19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 7
1210101137644108500088นายภูมิพัฒน์ พงษ์ศรีทัศน์19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 8
1104200112644108500097นายวสิจพงศ์ ศรีม่วง19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 9
1100702977991108500104นายวัณณุวรรธน์ ยอดเเก้ว19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 10
1250101461981108500113นางสาวศุภิสรา ไมตรี19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 11
1149900547443111900159นายณภัทร์ โทราช19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 15
1670800186926111900168นางสาวณัฐพร ทองไทย19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 16
1310600276819111900177นางสาวณัฐวรรณ เขียนสันเทียะ19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 17
1129700104777111900186นายณัฐวัตร แสงสว่าง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 18
1104200084144111900195นายณัฐวุฒิ ทองแท้19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 19
1629900488892111900202นายทรงพล สำเภา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 20
1100201280644111900211นายธนกร ปุญญพันธุ์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 21
1709901225061111900220นายธนกฤต ประภาลิมรังสี19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 22
1609900441969111900239นายธนวัฒน์ ศิริคง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 23
1529900985471111900248นายธรณินทร์ ฟองกันทา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 24
1199900536654111900257นายธีรพงศ์ บุญโสภณ19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 25
1103702604143111900266นายธีรภัทร กลึงกระจ่าง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 26
1139600016418111900275นายนครินทร์ ลีลาด19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 27
1140200058905111900284นายนพเก้า แก้ววิเชียร19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 28
1104200031938111900293นายนภาพร จีนอนันต์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 29
1520800136091111900300นายนฤพล สุริยะวงศ์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 30
1189900282563111900319นางสาวนัฐกานต์ บุญเนตร์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 31
1100400962338111900328นายบัญญวัต ชื่นจิตร์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 32
1100201414365111900337นายบัณฑิต ตรีเพ็ชร19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 33
1189900281729111900346นายปฏิภาณ พลยิ่ง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 34
2300101028907111900355นางสาวปิยะมาศ ศรีอ่อน19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 35
1149600025522111900364นายพงศกร โพธิ์อาศัย19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 36
1103702451347111900373นายพันธวัช หล่อวณิชย์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 37
1189900268269111900382นายพิสิษฐ์ บุณยชาต19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 38
1560600116259111900391นายภานุกร ใจกว้าง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 39
1430500376853111900408นางสาวมินตรา บุตรม้วย19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1307 (119) เลขที่นั่งสอบ 40
1149900534791111900417นางสาวมุทิตา แก้วเล็ก19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 1
1800600167951111900426นายรวีโรจน์ บุญเลื่อง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 2
1130600104505111900435นายระพีภัทร กุมภีเกาะ19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 3
1100702876124111900444นายรัชชานนท์ ศรีณรงค์สุข19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 4
1650801215211111900453นางสาวรัชนีกร สร้อยลา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 5
1189900271901111900462นางสาวฤทัยรัตน์ ฮกเส็ง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 6
1659901927601111900471นางสาวลลิตพรรณ ยอดเพชร19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 7
1600100772857111900480นางสาวลักษิกา สระทองขาว19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 8
1600100767489111900499นายลานนา ทุมเมืองปัก19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 9
1669800231831111900505นายวรพล ช่วงโพธิ์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 10
1140100087873111900514นายวรวัฒน์ ทรงวิเชียร19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 11
1119900676561111900523นายวริทธิ์ ต้นเพชรแต้สกุล19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 12
1103702364461111900532นายวริทธิ์ธร คล้ายจินดา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 13
1101801001241111900541นายวรเมธ พลับจุ้ย19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 14
1100702817829111900550นายวิชญ์สิทธิ เคนสุวรรณ์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 15
1100600379351111900569นายศฎากร วิโรจน์รัตนรัศมี19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 16
1600100671945111900578นางสาวศศิชานันท์ ม่วงสุวรรณ์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 17
2139700000627111900587นายศักดิ์สิทธิ์ หวลสันเทียะ19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 18
1209701878805111900596นายศิวพงษ์ พ่วงศรี19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 19
1579900784778111900603นายศุภัทร สองคำชุม19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 20
1660800088363111900612นายสารวี อ้นกลิ้ง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 21
1104300115017111900621นายอธิบดี หวานจริง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 22
1609900464098111900630นางสาวอมรรัตน์ แจ้งสว่าง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 23
1941000253066111900649นางสาวอาซีซะห์ ลอเด็ง19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 24
1600100773985111900658นายอิทธิ ข่ำขุน19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 25
1801100168711111900667นายเกียรติศักดิ์์ ทองเหลือ19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 26
1104200078501111900676นายไตรลักษณ์ เดชสถิตย์19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 27
1209700632381111900998นางสาวนันท์ธิกานต์ แน่นหนา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 28
1529900932211111901005นางสาวนิจจารีย์ อินศรี19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 29
1529900980356111901096นายภีมเดช เหลืองลานนา19108000119 : ทล.บ.เทคโนโลยีมัลติมีเดีย เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1308 (119) เลขที่นั่งสอบ 30
1102700728421112000012นายกฤตชญา ธาราพิตร19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 1
1139600061103112000021นางสาวจุฬารัตน์ ประกัน19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 2
1102700578632112000030นายทศพล รอดวินิจ19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 3
1449900481504112000049นายธนากร ซ้ายขวา19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 4
1104300057564112000058นายธีร์ธวัช พินทะปะกัง19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 5
1269900293670112000067นางสาวนภาวรรณ บุญเกี๋ยงวงศ์19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 6
1100201469381112000076นายนรินทร์ ทองอินทร์19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 7
1601100294808112000085นางสาวนิภาดา เผือกจันทึก19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 8
1570300144877112000094นางสาวบุษกร ทะนันไชย19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 9
1103702025071112000101นายปฏิภาณ จารุสังข์19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 10
1319900622389112000110นางสาวปิยะดา แพทย์มด19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 11
1149600036818112000129นางสาวพงษ์นภา เนื่องนาคา19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 12
1104300114746112000138นายพิชัย อ่วมพรม19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 13
1619900278201112000147นางสาวภัทราภรณ์ สุขสบาย19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 14
1959900616855112000156นายมูฮัมหมัดไซยูตี สะอิ19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 15
1200901245841112000165นางสาวรุ่งนภา จันทรา19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 16
1471000167709112000174นายศักดิ์ชาย คูล้า19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 17
1805400005382112000183นางสาวศิริมา หวานวงค์19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 18
1140600182875112000192นางสาวสุกัญญาลักษณ์ การผลดี19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 19
1549900532710112000209นางสาวสุรีรัตน์ คงแสงภักดิ์19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 20
1100600394465112000218นายอธิป สถาวรัตนกุล19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 21
1801100155202112000227นางสาวอนงค์นุช พรมชาตรี19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 22
1199900630235112000236นางสาวเนตรนภา อินโน19108000120 : ทล.บ.เทคโนโลยีการพิมพ์ดิจิทัลและบรรจุภัณฑ์ เทคโนโลยีสื่อสารมวลชนอาคาร คณะเทคโนโลยีสื่อสารมวลชน อาคารคณะเทคโนโลยีสือสารมวลชน (ชั้น 3) ห้องสอบ ทสม.1315 (120) เลขที่นั่งสอบ 23
1100501534510103500016นางสาวกชพร พัฒนะวิจิตร19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 1
1149600002018103500025นางสาวกานต์พิศุทธิ์ พุ่มฉัตร19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 2
1103703102541103500034นางสาวจุรีรัตน์ คำตา19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 3
1619900378515103500043นายชาญชล อักนิษฐธีรพันธ์19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 4
1100501556068103500052นายณัฐชนน บุญไชยเดช19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 5
1103703096061103500061นางสาวดวงกมล นิ่มสมบัติ19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 6
1103703046926103500070นายธนากร ใสสอาด19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 7
1103703123432103500089นายนนทชัย การปรีดี19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 8
1909802552569103500098นางสาวนภชนก ไชยบุปผากุล19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 9
1339900651699103500105นายนราวิชญ์ จงจรูญเกียรติ19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 10
1319800302722103500114นางสาวนิตยา บุตรจันดา19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 11
2679900028865103500123นางสาวประดับพร กาพย์แก้ว19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 12
1101801139510103500132นางสาวปฤณภัส แบบขุนทด19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 13
1104200185722103500141นางสาวรวิภา คำดี19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 14
1729900553367103500150นางสาววริศรา แร่เพชร19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 15
1103703070509103500169นางสาวศรุตยา อ่วมมณี19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 16
1720501167767103500178นางสาวศศิธร ชิดปราง19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 17
1309801376321103500187นางสาวสกุลกาญจน์ โชงรัมย์19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 18
1103702796361103500196นายสิทธิโชค คันธภูมิ19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 19
1102002788101103500203นางสาวสุพัชชา ขันดีจิตร19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 20
1369900493473103500212นายสุรพงษ์ สนสร้อย19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 21
1139600118130103500221นางสาวอัญชิสา แก้วมณี19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 22
1190700039454103500285นางสาวณัฐชายา รอดเสวก19105000035 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (035) ย้ายไปห้อง BA 4304 (035) เลขที่นั่งสอบ 23
1103702741931103600015นางสาวกมลวรรณ วังคำลุน19105000036 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (036) ย้ายไปห้อง BA 4304 (036) เลขที่นั่งสอบ 1
1429900371334103600024นายตรีสุทธา แจ่มศรี19105000036 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (036) ย้ายไปห้อง BA 4304 (036) เลขที่นั่งสอบ 2
1103702677108103600033นายภูรินทร์ จิตตานุรักษ์19105000036 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (036) ย้ายไปห้อง BA 4304 (036) เลขที่นั่งสอบ 3
1139900320422103600042นางสาววีระวรรณ พานนนาค19105000036 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (036) ย้ายไปห้อง BA 4304 (036) เลขที่นั่งสอบ 4
1249900599922103600051นางสาวสายธาร พรมจันทร์19105000036 : บธ.บ.การตลาด บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2401 (036) ย้ายไปห้อง BA 4304 (036) เลขที่นั่งสอบ 5
1199900757731103700014นางสาวกมลวรรณ ยิ้มสิงห์19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 1
1103702894869103700023นายกรรชัย เปลี่ยนภักดี19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 2
1869900433824103700032นางสาวจริยา ศรีสงคราม19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 3
1103703082779103700041นายณัฐพงศ์ การโภคี19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 4
1130501066052103700050นางสาวดุจดาว วิมลศิริ19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 5
1104300220791103700069นายธนโชติ ชลประชาวิทย์19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 6
1102003226025103700078นางสาวพรทิพภา เนตรรัตนา19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 7
1139800035700103700087นางสาวพัชรีพร เชื่องกระโทก19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 8
1103703107721103700096นายภูริช ชวจุมพล19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 9
1104200142926103700103นายวรัญญู ธรรมสมภาพกุล19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 10
1779800158172103700112นายวิภาส เฟื่องสุวรรณ์19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 11
1104500023990103700121นายศุภากร ศรีวิภาสถิตย์19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 12
1104300342412103700130นางสาวสุทธิกานต์ ราชบัณฑิต19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 13
1141201227779103700149นางสาวสุพิชชา ทองคำเจริญ19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 14
2241000009518103700158นางสาวอารยา พรมพิทักษ์19105000037 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทั่วไป บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2402 (037) ย้ายไปห้อง BA 4305 (037) เลขที่นั่งสอบ 15
1139600087072103900012นางสาวกัญยาพัชร์ จันทร์อยู่จริง19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 1
1104300273992103900021นางสาวชนาพร ภัยขยาด19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 2
1104200132378103900030นายณัฐพล ทองแดง19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 3
1103702800937103900049นางสาวดาริกาญจน์ งิ้วงาม19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 4
1309801394701103900058นางสาวธัญสิริ ประมาโส19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 5
1249900599132103900067นางสาวนัทชนา นาคเกิด19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 6
1103703229869103900076นางสาวนารากร ปะวะกา19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 7
1129901630115103900085นางสาวนิลปัทม์ สายแพรนาค19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 8
1250900039660103900094นางสาวปฏิมาพร ทันใจ19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 9
1139600122811103900101นายปารมี ตรีคงคา19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 10
1104300261391103900110นางสาวปิยภรณ์ ท้วมนิ่ม19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 11
1260401127741103900129นางสาวพรบุณญา เจียงคำ19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 12
1170601199461103900138นางสาววิมลมาศ กรัตนุถะ19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 13
1600900143129103900147นางสาววิไลวรรณ สุขเกษม19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 14
1480701240720103900156นางสาวศรีวิไล พ่อพิลา19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 15
1100401046271103900165นางสาวศุภิสรา สุขสุสร19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 16
1412001078913103900174นายสหรัฐ ชนะจิต19105000039 : บธ.บ.การจัดการ-การจัดการทรัพยากรมนุษย์ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 2 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 2405 (039) ย้ายไปห้อง BA 4306 (039) เลขที่นั่งสอบ 17
1399900132829104000019นายกิตติธัช แสงโชติ19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 1
1759900384883104000028นางสาวจิรนันท์ เกตุสำรี19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 2
1320501325960104000037นายจีรวัฒน์ สมนึก19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 3
1100703106942104000046นายจุลดิฏฐ์ กอเกียรติไพศาล19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 4
1660701168091104000055นางสาวนรินทร ปาแสนกุล19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 5
1139600104821104000064นายนายธราเทพ เกิดส่ง19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 6
1679900465744104000073นายบูรพา บรรเทิงจิตร19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 7
1200101914225104000082นางสาวปทุมมาศ สิริดำรงชัย19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 8
1309902710978104000091นายประกอบศักดิ์ กรวยทอง19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 9
1179900389643104000108นายพงศกร อ่อนอำไพ19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 10
1119901922868104000117นางสาวพรรษา นวกุลธำรง19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 11
1200101915591104000126นางสาวภาวีณี พุทธพงษ์19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 12
1104200182383104000135นายยศพนธ์ เพ็ชรศรี19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 13
2440501032544104000144นายรฏพล สมบัติวงค์19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 14
1104200092066104000153นายวายุ รวมธรรม19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 15
1801401282301104000162นางสาวศรัณย์พร สุพรรณ์19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 16
1309902683296104000171นางสาวสราลัญ อิสระณวัตร์19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 17
2219900016917104000180นายอธิศ นิลวานิช19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 18
1600101846871104000199นางสาวอัมภรพรรณ เงินเมือง19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 19
1309801377858104000206นางสาวอารียา จีระยา19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 20
2160101046583104000215นางสาวเกตน์สิรี แย้มทับ19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 21
1100201573226104000260นายชัชวาล วันหมัด19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 22
1104200221648104000279นางสาวณภัทร เดชเสถียร19105000040 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3301 (040) ย้ายไปห้อง BA 4307 (040) เลขที่นั่งสอบ 23
1101501077349104400015นางสาวกัญญาณัฐ มากอารีย์19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 1
1720501167490104400024นางสาวกาญจนา แก้วปาน19105000044 : บช.บ.บัญชีบัณฑิต บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 3) ห้องสอบ BA 3302 (044) ย้ายไปห้อง BA 4208 (044) เลขที่นั่งสอบ 2
1199900702651111000096นายชาญกฤษฎิ์ ฤทธิบัณฑิตย์19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 9
1104300156830111000103นางสาวชุติกาญจน์ ธรรมรังศรี19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 10
1200101799345111000112นางสาวญดาพร ศรีสุวรรณ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 11
1869900374861111000121นางสาวฐาปนี พลสุวรรณ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 12
1390200086842111000130นางสาวณัฐวิภา หมู่วรรณ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 13
1199900661904111000149นางสาวทอฝัน ป้องแก้ว19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 14
1102002183144111000158นายธัญญารักษ์ มั่งคั่ง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 15
1149700058350111000167นางสาวธัตพิชา น้อยแว่น19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 16
1104200042824111000176นายธาราธรณ์ ดีวุดวาด19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 17
1279800096333111000185นางสาวธารารัตน์ พิมพิลา19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 18
1199900694314111000194นางสาวนันทนัช แพงอ่อน19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 19
1129900505872111000201นางสาวนาตาชา ถนอมเมือง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 20
1199900694781111000210นางสาวนารีรัตน์ แก้ววิกา19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 21
1349700222549111000229นางสาวนิตยากร นัยนิตย์19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 22
1809900851391111000238นางสาวนิภาภัทร รอดพุฒ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 23
1429900305463111000247นางสาวบุษบาวรรณ ดึนกระโทก19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 24
1219900677397111000256นางสาวปภาวดี ชอบแต่ง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 25
1130300133119111000265นางสาวปุณณภา ป่าทองเย็น19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 26
1270500031793111000274นางสาวพรชิตา สายทอง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 27
1100201376188111000283นายพีรพัฒน์ เดชสิงหาสาร19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 28
1540700084502111000292นางสาวภัทราวรรณ ผัดอิน19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 29
1629900470608111000309นางสาวยุวดี จินต์สุภาวงศ์19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 30
1129700155843111000318นางสาววชิราภรณ์ สุมณฑา19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 31
1169800191426111000327นางสาววรรณภา เคียนทอง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 32
1409901600345111000336นางสาววัชราภรณ์ วงษ์เขียด19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 33
1149900541135111000345นางสาววิยะดา หุ่นเลิศ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 34
1100600379351111000354นายศฎากร วิโรจน์รัตนรัศมี19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 35
1600100749618111000363นางสาวศิริกรานต์ ฉิมดี19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 36
1100300153497111000372นางสาวศิริพร ทองใบ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 37
1149900528686111000381นางสาวสิขรินทร์ งามเลิศ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 38
1330700170192111000390นางสาวสุดา พุเพ่ง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 39
1104300105666111000407นางสาวสุภาวรรณ ทรัพย์โถม19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3401 (110) ย้ายไปห้อง BA 4210 (110) เลขที่นั่งสอบ 40
1849901342733111000416นางสาวหทัยกาญจน์ เพ็ชรคง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 1
1100501515647111000425นายอดิศร คงนิ่ม19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 2
1199900665179111000434นายอภิรักษ์ เสือสูงเนิน19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 3
1100501500607111000443นางสาวอรทัย เฉลิมศรี19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 4
1549900534771111000452นางสาวอัจจิมา เพ็ชรคุ้ม19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 5
1279800077151111000461นางสาวอุมาพร อาศัยราษฎร์19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 6
1260400094327111000470นางสาวเพ็ญพร โหนา19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 7
1104200052455111000489นายเสถียรพงษ์ ประทีปทอง19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 8
1250100407150111000531นางสาวจริญญา สีโลหะ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 9
1159900307060111000559นางสาวจันทร์ธิมา เจริญวัย19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 10
1869900365985111000773นางสาวผกามาศ พลสุวรรณ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 11
1159900215726111000960นางสาวอรัญญา ขำประไพ19105000110 : บธ.บ.การตลาด (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3403 (110) ย้ายไปห้อง BA 4309 (110) เลขที่นั่งสอบ 12
1600100774124111100013นางสาวกนกวรรณ อินมณี19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 1
1609900456192111100022นางสาวกนิดา สิงหบูล19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 2
1160100598525111100031นางสาวกฤษณา นันทะเวช19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 3
1199900707301111100040นางสาวกวิสรา สาระเดช19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 4
1839900473184111100059นางสาวกัญญาพัณณ์ พรหมแสน19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 5
1149900548717111100068นางสาวจินต์จุฑา พลาชัย19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 6
1759900329815111100077นายจิรเมธ กล่ำกลิ่น19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 7
1189900276971111100086นางสาวฑิตยา กล่ำกระยาง19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 8
1250700054169111100095นางสาวทักษิณา สาโท19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 9
1139900300162111100102นางสาวทัศมา วันแอเลาะห์19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 10
1401500139712111100111นายธนากร เปรมปรีดิ์19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 11
1199900694608111100120นางสาวนภาพร เกิดชื่น19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 12
1199900647081111100139นางสาวนันทวดี สิงห์ประเสริฐ19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 13
1199600243732111100148นางสาวปนัดดา บัวทอง19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 14
1309801323847111100157นางสาวปาริฉัตร พลอยม่วง19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 15
1149600036818111100166นางสาวพงษ์นภา เนื่องนาคา19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 16
1489900276897111100175นางสาวพรนภา ดอนเหลื่อม19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 17
1340900248519111100184นางสาวพรพิมล อินทร์ตา19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 18
1600700083297111100193นางสาวพิมลพรรณ สังข์พันธ์19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 19
1249900405249111100200นางสาวภัครสุวรรณ ธาดาจิตติสุนทร19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 20
1939900376897111100219นางสาวภัชณีย์ ชูปาน19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 21
1179900366805111100228นางสาวมาลินี ชั่งเทศ19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 22
1269900281311111100237นางสาวรสสุคนธ์ กองจันดา19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 23
1600100769333111100246นางสาวระพีพรรณ์ พิมพ์หนู19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 24
1250100413583111100255นางสาววัชราพร ขาเคน19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 25
1103702818712111100264นายวันมงคล โพธิ์พระ19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 26
1410401459611111100273นางสาววิภาวัลย์ วงษ์สิทธิ์19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 27
1160100594546111100282นางสาวสิริรัตน์ ตันตระกูล19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 28
1199600251948111100291นางสาวสุกัญญา คำมงคล19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 29
1549900492025111100308นางสาวสุชาดา อินต๊ะ19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 30
1139600024577111100317นางสาวสุนิตา รุ่งเรือง19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 31
1329900790281111100326นางสาวสุนิสา จอกแก้ว19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 32
1610400069876111100335นางสาวสุภาวดี แม่นศร19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 33
1199900706827111100344นางสาวอชิรญาณ์ หลงแก้ว19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 34
1260400098136111100353นางสาวอาภรณ์ แก้วใสแสง19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 35
1302301048051111100362นางสาวเพ็ญนภา คำสิงห์19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 36
1169800183644111100399นางสาวกรกนก ทับทิมทอง19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 37
1471200384673111100594นางสาวภาระตรี คำทวี19105000111 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทั่วไป (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 3 (ชั้น 4) ห้องสอบ BA 3404 (111) ย้ายไปห้อง BA 4310 (111) เลขที่นั่งสอบ 38
1189900272665111200012นายวิทวัส เตชะนันท์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 1
1110200176584111200021นางสาวกนกวรรณ บัวเฟื่อง19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 2
1190400061021111200030นางสาวกัญญารัตน์ สุริยศ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 3
1149900490867111200049นางสาวกัญญาลักษณ์ บุญส่ง19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 4
1129900526888111200058นางสาวกัณฐิกา ศรีโพธิ์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 5
1269900242862111200067นางสาวกุลทิวา นนจันทร์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 6
1269900252833111200076นางสาวชนากานต์ สาธุพงษ์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 7
1200101765238111200085นางสาวชลธิชา ฐานเจริญ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 8
2200101098825111200094นายณัฐพงษ์ งัดสันเทียะ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 9
1200501084602111200101นางสาวณัฐรุจา วงษ์อ่อนสนิท19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 10
1279800087857111200110นางสาวดวงพร แก้วเคน19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 11
1149900439781111200129นายธามม์ ตรีโอสถ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 12
1670800185971111200138นางสาวนิภาพร กองใจ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 13
1103702161241111200147นายพุฒิพงศ์ พูนเพ็ง19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 14
1199600242566111200156นางสาวมาริณี มีราน19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 15
1269900269272111200165นางสาววัชรี ศรีเมือง19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 16
1129700165512111200174นางสาววาสิตา น้ำใจ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 17
1410401459611111200183นางสาววิภาวัลย์ วงษ์สิทธิ์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 18
1100600379351111200192นายศฎากร วิโรจน์รัตนรัศมี19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 19
1269900270157111200209นางสาวสุนันทา ลีลานุตร19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 20
1199600241144111200218นางสาวสุพรรษา จิตประไพ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 21
1190600061890111200227นางสาวสุภาพร บริพันธ์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 22
1101800972200111200236นางสาวสุภาวิตา บรรดาศักดิ์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 23
1739901745464111200245นางสาวอทิตยา พาดี19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 24
1411900288286111200254นางสาวอรยา ไชยกาฬสินธุ์19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 25
1619900319942111200263นางสาวอรวรรณ กล้ากสิกรรม19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 26
1200101783511111200272นางสาวอริศรา ศรีสอาด19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 27
1149900557163111200281นางสาวเฉลิมศรี จุ้ยลำเพ็ญ19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 28
1129700153034111200290นางสาวเยาวภา คงดี19105000112 : บธ.บ.การจัดการ – การจัดการทรัพยากรมนุษย์ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (112) เลขที่นั่งสอบ 29
1169800198242111300011นางสาวกนกพร บุญพิภักดิ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 1
1170600164010111300020นางสาวกัญญาณัฐ โพธิ์น้อย19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 2
1670500357725111300039นางสาวกัญญารัตน์ สีดารักษ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 3
1139900279082111300048นางสาวจิตตานันท์ พานนท์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 4
1279900089151111300057นายจิตรเทพ บุญยืด19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 5
1103701620854111300066นายจิรวุธ เสาวรส19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 6
1729900483016111300075นายฉัตรดนัย คงศิริ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 7
1539900673445111300084นางสาวชนากานต์ ภูศรีฤทธิ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 8
1170600173671111300093นางสาวชลลดา สว่างภพ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 9
2250100036800111300100นายชัชพล พิพัฒน์วัฒนากุล19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 10
1100702743019111300119นายชัยวุฒิ สุวรรณเพชร19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 11
1559900353581111300128นายชิษณุพงศ์ มะโนวร19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 12
1191200017011111300137นางสาวชุติมา ไทยเขียว19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 13
1319900624454111300146นายณัฐชนน อยู่ดี19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 14
1319900653497111300155นางสาวณัฐณิชา บัวอิ่น19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 15
1629900450895111300164นางสาวณัฐธยาน์ เจริญพุทธ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 16
1419901770071111300173นายณัฐพงษ์ สุภะดี19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 17
1729900483148111300182นายณัฐพล อารีชม19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 18
1670500361943111300191นายณัฐวุฒิ รักกุดเวียน19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 19
1600900139458111300208นายตนุสรณ์ กล่ำหิน19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 20
1160200120414111300217นายทัศนพงศ์ สุขกล่ำ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 21
1104200083130111300226นางสาวทัศนพรรณ ปั้นจอม19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 22
1199900683240111300235นางสาวทิพย์วัลย์ วัสสุมาลย์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 23
1104200064836111300244นายธนพล การุญ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 24
1130600102537111300253นายธรรมรัตน์ ทองนพรัตน์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 25
1719900470445111300262นางสาวธัญจิรา ดินราบรัมย์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 26
1149600028360111300271นางสาวธัญญลักษณ์ บุญวัดหงษ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 27
1100600398495111300280นายนครินทร์ ทับเล19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 28
1103702522414111300299นายนพรัตน์ พูลสวัสดิ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 29
1160400219686111300306นางสาวนฤมล ชัยยา19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 30
1179900365809111300315นายบวรกวินท์ ใบจำปี19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 31
1199900679463111300324นางสาวปฐมพร ช้างโต19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 32
1100702850788111300333นางสาวปณิดา ไทยจำนงค์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 33
1700400260125111300342นายปธิกร จิตอารีย์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 34
1550200055902111300351นายปภังกร เชาว์กลาง19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 35
1160400234618111300360นางสาวปานตะวัน มั่งมี19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 36
1129700167710111300379นางสาวปาลิตา บุญเฉย19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 37
1104300109181111300388นายพรปิยะ ดิสา19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 38
1250100419204111300397นางสาวพรรณนภา เทพทอง19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 39
1749900640723111300404นางสาวพัชราภา มั่นคง19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4202 (113) เลขที่นั่งสอบ 40
0270689001361111300413นางสาวพิมพร แดงอินทร์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 1
1104300046066111300422นางสาวภัณฑิรา ยังเจริญ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 2
1130600098939111300431นายมาณุวัตร เจ๊ะวัง19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 3
1320700297591111300440นางสาวรัตนาวดี กิ่งมาลา19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 4
1849901346925111300459นายวรปรัชญ์ คุณสนอง19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 5
1104300116978111300468นายวรภพ จำรูญศิริรุ่งโรจน์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 6
1103702841617111300477นางสาววรรณิภา บัวภา19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 7
1309801305458111300486นายวรากร เปลื้องทุกข์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 8
1160100566623111300495นายวสันต์ โพธิสิทธิ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 9
1260300111432111300501นายวัฒภูมิ มหาโชค19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 10
1189900230849111300510นางสาววาสิตา สานวน19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 11
1100501388106111300529นางสาววิภาพร ภัสสรวิชาญ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 12
1199900659373111300538นายวิศาล น้อยอินทร์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 13
1199900614400111300547นายวีรยุทธ ศีรอ่อน19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 14
1103702462110111300556นางสาวศนิสา สงบกิจ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 15
1189900271375111300565นางสาวศวรณีย์ มาลัยพิศ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 16
1169800200395111300574นางสาวศศิพิมพ์ ยะมา19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 17
1100702668581111300583นายสมรักษ์ กลิ่นมาลัย19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 18
2129900077674111300592นายสรรเพชญ สุขศิลา19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 19
1710300172135111300609นางสาวสลิลทิพย์ เพิ่มพูล19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 20
1309701207462111300618นางสาวสาวิตรี หมั่นกิจ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 21
1560600108493111300627นางสาวสุดารัตน์ สุคำ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 22
1139900296203111300636นางสาวสุดาวรรณ พานทอง19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 23
1139900297757111300645นางสาวสุทธิดา เปลี่ยนรัศมี19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 24
1199900492452111300654นายสุธี ตุ้มพ่วง19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 25
1180400043588111300663นางสาวสุนิษาณ์ ทองดี19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 26
1103702796000111300672นางสาวสุประวีณ์ จัตุรัส19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 27
1139600047569111300681นางสาวสุภัสสร การุญ19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 28
1139900289380111300690นางสาวสุมนรัตน์ สงวนหิรัญสกุล19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 29
1199900673384111300707นางสาวสุรีพร กองใบศิลป์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 30
1139600067195111300716นางสาวสุวิตตา ไพบูรณ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 31
1199600242655111300725นางสาวอมรรัตน์ บุญช่วย19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 32
1199900702147111300734นายอัคเดช สมนรินทร์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 33
1104200045882111300743นายอายุวัฒน์ นิลมณี19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 34
1170600173094111300752นางสาวเกวลิน รอดจู19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 35
1100501448630111300761นายเทิดศักดิ์ กิยะแพทย์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 36
2130700016568111300770นางสาวเนตรนภา ชูวงษ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 37
1539900396387111300789นางสาวแสงระวี ไพบูลย์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 38
1659901959082111300798นายโยธิน ตั้งชนะชัยพงษ์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 39
1600100785142111300832นายกัมปนาท สังสุด19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4203 (113) เลขที่นั่งสอบ 40
1250100369517111301083นางสาวธิญาภรณ์ พลายแก้ว19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (113) เลขที่นั่งสอบ 1
1199900697020111301243นางสาวมนัสศมน มูลจนะบาตร์19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (113) เลขที่นั่งสอบ 2
1600100756843111301270นางสาวลักษิกา บุญไทย19105000113 : บธ.บ.คอมพิวเตอร์ธุรกิจ (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4201 (113) เลขที่นั่งสอบ 3
1130600103690111400010นางสาวนิรัติศัย เมฆมล19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 1
1250100400881111400029นางสาวกชพร กีบาง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 2
1840301090824111400038นางสาวกนกกาญจน์ จิตรเจริญ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 3
1199900687423111400047นางสาวกนกพร อุ่นพรหม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 4
1104200120141111400056นายกนต์ธร ผิวนวล19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 5
1269900292142111400065นางสาวกมลพรรณ คำแดง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 6
1209501106451111400074นางสาวกมลรัตน์ มณฑานอก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 7
1670500356532111400083นางสาวกัญญารัตน์ ฤทธิ์นอก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 8
1609900474140111400092นางสาวกัณญาลักษ์ สุขจิตต์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 9
1640300083273111400109นางสาวกัลณ์ยาดา กาบัว19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 10
1103702780332111400118นายกานต์ เกื้อกิ้ม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 11
1600200071648111400127นายกิตติ กันสาตร์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 12
1650601149401111400136นางสาวจันจิรา สวนนุ่ม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 13
1801300258480111400145นางสาวจันทกาญจน์ ขำใจ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 14
1250100417678111400154นางสาวจันทกานต์ ทองประเสริฐ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 15
1200901263113111400163นางสาวจันธามาศ ราชการดี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 16
1729900486180111400172นางสาวจาจุพร รื่นโพธิ์วงษ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 17
1410601353298111400181นางสาวจารุวรรณ ศรีนนท์นาม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 18
1160500061260111400190นางสาวจารุวรรณ ภู่สกุล19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 19
1120500083166111400207นางสาวจิตติมา พุธกุล19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 20
1720900246598111400216นางสาวจิตสุภา แก้วสระแสน19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 21
1160400237552111400225นางสาวจินตนา สีเกาะ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 22
1130400081188111400234นางสาวจีราพา วงษ์เพ็ง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 23
1339900571172111400243นางสาวจุฑามาศ ถวิล19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 24
1250100397669111400252นางสาวจุฑามาศ ผ่องศรี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 25
1619900213761111400261นางสาวจุฑารัตน์ แรงสาริกรรม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 26
1250100414563111400270นางสาวจุฬาลักษณ์ แซ่เล้า19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 27
1399900087858111400289นางสาวชลดา ทิพย์รัตน์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 28
1269900287416111400298นางสาวชลธิชา ลาภา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 29
1100702686741111400305นางสาวชลนิชา สุกสิลา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 30
1659901945201111400314นางสาวชัญญา ดิษสวรรค์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 31
1679900410176111400323นางสาวฐิติรัตน์ สูนปั้ง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 32
1160200120007111400332นางสาวณัฏฐณิชา พูลเพนียด19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 33
1190600060681111400341นางสาวณัฐกฤตา เถาหล้า19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 34
1160400242262111400350นางสาวณัฐกุล บุตรศรีภูมิ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 35
1969800213902111400369นายณัฐพล ภิธรรมมา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 36
1210200089231111400378นางสาวณิชา กรีโภชน์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 37
1679900456231111400387นางสาวดมิสา คีรีผา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 38
1110300221450111400396นางสาวดวงดาราภรณ์ รุ่งแจ้ง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 39
1190600061539111400403นางสาวดวงลดา ขุนชาญโหมก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4204 (114) เลขที่นั่งสอบ 40
1650601148340111400412นางสาวตรีทิพ เหมือนทองคำ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 1
1729900484039111400421นางสาวตวงพร นวนนบ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 2
1409700171790111400430นางสาวทรัพย์มณี เมืองศรี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 3
1103702548413111400449นางสาวธนมนต์ จันทร์ปุย19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 4
1670600177966111400458นางสาวธนัญญา หนามพรม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 5
1160100633754111400467นางสาวธนัญญาภรณ์ จันทร์ประสิทธิ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 6
1461300186512111400476นายธนากร จับอันชอบ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 7
1319900483320111400485นางสาวธรรศณพร เภสัชชา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 8
1600100786661111400494นางสาวธัญญา อุทาน19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 9
1100400980034111400500นางสาวธัญญาเรศ แซะจอหอ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 10
1609900440911111400519นางสาวธาราวิไล สังข์ทอง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 11
1729800191366111400528นางสาวธิดารัตน์ คงคาหลวง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 12
1601100306113111400537นางสาวธิดารัตน์ โพธิ์ไข19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 13
1429900328536111400546นายธีรวุฒิ เเก้วมิตร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 14
1139900282571111400555นางสาวนงลักษณ์ แก้วประกิจ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 15
1160100634602111400564นางสาวนภาพร ราศรี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 16
1199700114489111400573นางสาวนริศรา ศรีสง่า19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 17
1100702827557111400582นางสาวนฤมล คนดี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 18
1302001247724111400591นางสาวนฤมล หอมมาลี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 19
1140800075533111400608นางสาวนฤมล อาจหาญ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 20
2168900010293111400617นางสาวนลณี เนียนกระโทก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 21
1190400060474111400626นางสาวนันท์นภัส โพธิ์น้อย19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 22
1199900686478111400635นางสาวนิรมล แก้ววิเศษ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 23
1160100597979111400644นางสาวนุชบา พรมเขียว19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 24
1199600248599111400653นางสาวนุชรี ยะยา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 25
1759900350181111400662นางสาวบัณฑิตา บุญพิภักดิ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 26
1201001106918111400671นางสาวปณิชฌา เปี่ยมวัตถาภรณ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 27
1609900419254111400680นางสาวปนัดดา พูลทะจิตร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 28
1490200105455111400699นางสาวปภาดา ศิริรัตน์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 29
1169800189316111400706นางสาวปภาวี มั่นคง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 30
1329900831689111400715นางสาวประภาศิริ ช้อนคร่ำ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 31
1710900172870111400724นางสาวผกาวรรณ สาสนอ่ำ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 32
1679800264771111400733นางสาวผกาวัลย์ ทวีที19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 33
1269900286584111400742นางสาวพชร กันอุปัทว์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 34
1199900692800111400751นางสาวพิมลพรรณ์ สิงห์แก้ว19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 35
1320300227537111400760นางสาวภควดี เลื่อมใส19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 36
1102002913452111400779นางสาวภัคจิรา เนื่องเสวก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 37
1309801342272111400788นางสาวภัทรวดี มิตรวงษา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 38
1329900868566111400797นางสาวมัลลิกา สมนึก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 39
1619900326345111400804นางสาวมาลินี บัวแดง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4205 (114) เลขที่นั่งสอบ 40
1160100627240111400813นางสาวมุฑิตา ยอดวัน19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 1
1169800194492111400822นางสาวยีนลดา กลิ่นนาค19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 2
1809900843950111400831นางสาวยูงทอง ทองเทพ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 3
1729900474475111400840นางสาวรัชชดา แสงมณี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 4
1770600258612111400859นางสาวรัชดาภรณ์ ไทรน้อย19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 5
1250100422329111400868นางสาวรัชนีวรรณ ขวัญใจ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 6
1620400268402111400877นางสาวรัตนารี สุขตระกูล19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 7
1330400539328111400886นางสาววรรนิภา เพ็ชรดี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 8
1600500195407111400895นางสาววรินธร เอมสถิตย์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 9
1179900363547111400902นางสาววริศรา ยาแก้ว19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 10
1100702794683111400911นายวัชรากร จอจันทร์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 11
1331000276096111400920นางสาววันพร เกตุชาติ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 12
1160100612463111400939นางสาววาสนา นิกร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 13
1130700054089111400948นางสาววาสนา โพธิ์ศรี 19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 14
1160100607206111400957นางสาววาสนา โชคดำเนิน19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 15
1301301255390111400966นางสาววิภาภรณ์ แผ่นไธสง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 16
1800400278236111400975นางสาววิภาวรรณ ชูประพันธ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 17
1770600262318111400984นางสาววิลาวัณย์ แซ่ลิ้ม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 18
1660500166288111400993นายวิโรจน์ ซื่อตรง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 19
1104300067438111401000นางสาววิไลพร มีนพัฒนศักดิ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 20
1560500084541111401019นายวีระชัย เเสนคำวัง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 21
1104300016167111401028นายศรวัส พรมดิราช19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 22
1330800291901111401037นางสาวศรุตา ยาคำ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 23
1729900483334111401046นางสาวศศิประภา จันทร์เชียงศรี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 24
1249900510778111401055นางสาวศิริพร จิตต์ประสงค์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 25
1104300044144111401064นางสาวศิริลักษณ์ ชัยชูมินทร์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 26
1309601077851111401073นางสาวศิริวรรณ ไขแสง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 27
1800900168677111401082นางสาวศุภลักษณ์ รัตนบุรี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 28
1600100765427111401091นายสมโชค เกษรเกิด19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 29
1103702605379111401108นางสาวสวรรยา วิจิตรการ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 30
1600100777867111401117นายสิรวิชญ์ จันทร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 31
1250800071898111401126นางสาวสิริกาญดา บุญปลูก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 32
1670800186675111401135นางสาวสิริยากร เหมือดขุนทด19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 33
1169800176257111401144นางสาวสุกัญญา พรมบุตร์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 34
1340700606276111401153นางสาวสุทธิดา บุษภาค19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 35
1250100400791111401162นางสาวสุทธิดา บุญเจือ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 36
1770600245685111401171นางสาวสุทธิษา พานิชชาติ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 37
1210400064606111401180นางสาวสุนันทา กวางทอง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 38
1809900883960111401199นางสาวสุนิษา แคนคลอง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 39
1809900850336111401206นางสาวสุนิสา รสกำจร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4206 (114) เลขที่นั่งสอบ 40
1331800007324111401215นางสาวสุพรรณิการ์ ใหลหลั่ง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 1
1119500009304111401224นางสาวสุพรรณี พัฒนสาร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 2
1129900490573111401233นางสาวสุพรรษา ไตรแก้ว19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 3
1104200061853111401242นางสาวสุพรรษา วัลภะ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 4
1729800223420111401251นางสาวสุพัตรา เนตรลือชา19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 5
1229900828557111401260นางสาวสุพิชฌา ภาศรี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 6
1600600065629111401279นางสาวสุภัสสร ศรีเพ็ญ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 7
1430300278271111401288นางสาวสุภาภรณ์ จีจุมปัญ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 8
1103702702463111401297นางสาวสุภาวดี เหมือนจันทร์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 9
1103702614831111401304นายสุรสิทธิ์ หนามพรม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 10
5279800014879111401313นางสาวสุลาวี รอดอ๊าต19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 11
1160400253001111401322นางสาวอรณิชา กิ่งมะลิ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 12
1770600254943111401331นางสาวอรพรรณ เอี่ยมละออ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 13
1310500194233111401340นางสาวอรวรรณ ใจมนต์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 14
1800100258736111401359นางสาวอริศรา ทองขาว19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 15
1321300103898111401368นางสาวอรุณรัตน์ ทองศักดิ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 16
1101500976889111401377นายอลงกรณ์ ชินพีระเสถียร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 17
1849901366691111401386นางสาวอลิสา คงสุทธิ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 18
1179900366732111401395นางสาวอัญชิชา แช่มทิพย์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 19
1530400074331111401402นางสาวอันธิกา เตอุตรวง19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 20
1160100601895111401411นางสาวอัยลดา พุ่มพฤกษ์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 21
1320500289161111401420นางสาวอิสราภรณ์ แสงสารวัตร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 22
2849901033976111401439นางสาวอุบลวรรณ วัดศรี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 23
1250101455654111401448นางสาวเจนจิรา โคตรบุตร19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 24
1199600245115111401457นางสาวเจนจิรา รูปงาม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 25
1570600053893111401466นางสาวเปียทิพย์ คำโต19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 26
1160100627631111401475นางสาวเสาวภา บุตรตุ้ม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 27
1309902639980111401484นางสาวเสาวลักษณ์ มีสมบัติ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 28
1940400116049111401493นางสาวแวซัลมา มุซายี19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 29
1269900273555111401509นางสาวโชษิตา ดัดพินิจ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 30
1149600019662111401518นายไกรศร เนื่องละออ19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 31
1159900311920111401527นางสาวไพรินทร์ ดอกไม้งาม19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 32
1199600253606111401885นางสาวณัฐชา ต้องประสงค์19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 33
1309801337261111402250นางสาวปิ่นนภา พลจันทึก19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 34
1540300127611111402526นางสาววิริยา ตาเอ้ย19105000114 : บธ.บ.บัญชีบัณฑิต (หลักสูตรเทียบโอน) บริหารธุรกิจอาคาร คณะบริหารธุรกิจ อาคาร 4 (ชั้น 2) ห้องสอบ BA 4207 (114) เลขที่นั่งสอบ 35
1149900640460107600016นายธนวัฒน์ พรมวงษ์19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 1
1103703136887107600025นายงามพงศ์ วงศา19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 2
1479900419426107600034นายชัยนันทร์ บุญสอาด19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 3
1129901580720107600043นายชาคริต ศรีหาพล19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 4
1149900617999107600052นายธนพล โพธิ์ชื่น19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 5
1430201343694107600061นางสาวนฤมล ผ่องแผ้ว19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 6
1710500278549107600070นายประสงค์ ชัยตระกูลธนสาร19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 7
1710501441672107600089นายศุภกิตติ์ ชิวปรีชา19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 8
1139900330771107600098นางสาวสุกัลยา บุญเจริญ19109000076 : วท.บ.เทคโนโลยีสารสนเทศ วิทยาศาสตร์และเทคโนโลยีอาคาร คณะวิทยาศาสตร์เทคโนโลยี อาคารเฉลิมพระเกียรติฯ (ชั้น 3) ห้องสอบ ST 1301 (076) เลขที่นั่งสอบ 9
1100702966743108500122นายอำนาจ ภูศรี19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 12
1809900879911108500131นายเศรษฐกิจ ฤทธิวงศ์19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 13
1320501328632108500202นายณัฐวุฒิ อ่อนน้อม19104000085 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์อากาศยาน วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 402 (085) เลขที่นั่งสอบ 14
1130601112684109100017นางสาวศริญญา ผิวงาม19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 1
1350100513331109100026นายกนกพล แพงทิพย์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 2
1669800276036109100035นายกรวิทย์ รอดฤทธิ์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 3
1319900781509109100044นายกรินทร์ ทองเพ็ชร19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 4
1801401270213109100053นายกฤษฎา คงสัง19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 5
1200901277386109100062นายกลวัชร ทิพย์ประเสริฐสุข19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 6
1659902026047109100071นายกิดาการ การินตา19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 7
1188990028806109100080นายคุณานนต์ ม่วงทอง19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 8
1209301093657109100099นางสาวจันทนา รูปหล่อ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 9
1209701854469109100106นายชยธร ณรงค์ฤทธิ์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 10
1819900303971109100115นางสาวณัฐธาวินี บุญคง19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 11
1199900733417109100124นายณัฐพล กองสุวรรณ์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 12
1729900523697109100133นายณัฐพล ไตรพืช19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 13
1849901448574109100142นายณัฐศร สมจริง19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 14
1849901456968109100151นายณัฐิวุฒิ นนทศักดิ์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 15
1959900535952109100160นายดลยา ตายาลา19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 16
1849901446270109100179นายตรีชนะ อรรถวิธวรการ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 17
1809900994117109100188นายทยากร จินดา19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 18
1209601290407109100197นางสาวทิพาพร คำหลาน19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 19
1103703076451109100204นายธงรบ ไทรน้อย19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 20
1320101297845109100213นายธนบัตร บุญมีจิว19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 21
1390401126311109100222นายธนวัฒน์ สุวรรณรัตน์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 22
1119901971796109100231นายธนวัฒน์ สดงาม19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 23
1579900869170109100240นายธนาคาร ทับทิมหล้า19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 24
1179900377319109100259นายธรรมโรจน์ อภินันทร์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 25
1104200016483109100268นายธาราดล อู่สุวรรณ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 26
1809901010579109100277นางสาวธารารัตน์ ทองจำนงค์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 27
1149600031531109100286นายธีรภัทร์ นารอต19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 28
1849901438633109100295นายบุรณิน เต็มวิจิตร์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 29
1849901468095109100302นางสาวปวันรัตน์ จิตนิยม19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 30
1219900775925109100311นายปิยวัฒน์ ผลกกล่ำ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 31
1801600207368109100320นายพงษ์พัฒน์ บางพา19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 32
1819900350163109100339นางสาวพรวลัย ราตรี19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 33
1710800046201109100348นายพลธนิส ขุนคำ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 34
1749900744651109100357นายพลพล ดีวันดา19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 35
1849901465959109100366นายพัทธดนย์ ชัยยศ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 36
1769900492627109100375นายพิชัยยุทธ ไชยปัญหา19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 37
1160101728953109100384นางสาวพิมพ์พรรณ กระจับเผือก19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 38
1439900368601109100393นายภราดร แข็งแรง19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 39
1104200172671109100400นายภัทรพล มีผล19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 40
1159900339387109100419นายภูมินทร์ เพชรปัณรสี19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 41
1139800034789109100428นายยุทธพงษ์ ประเสริฐสุข19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 42
1600101830087109100437นายรัฐกานต์ พุ่มทิม19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 43
1719900523131109100446นายวรพล พุกวงษ์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 44
1539900748461109100455นายวรรณรักษ์ ลบเทศ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 45
1749800258169109100464นายวรเมธ ธราพิชยกร19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 46
1104200112644109100473นายวสิจพงศ์ ศรีม่วง19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 47
0570989171723109100482นายวุฒิชัย สายแก้ว19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 403 (091) เลขที่นั่งสอบ 48
1104200147154109100491นายศุภกิตติ์ แถมเงิน19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 1
1809901001120109100507นายศุภวิชญ์ มีบุญมาก19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 2
1849901469687109100516นายสรศักดิ์ ลิ้มสุวรรณ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 3
1139600082500109100525นายสหัส นุตบันเทิง19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 4
1579900821835109100534นายสิทธิศักดิ์ กิจอรุณสวัสดิ์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 5
1809901010366109100543นางสาวสิรธีร์ แสงเงิน19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 6
1160101709282109100552นางสาวสุนันทา ไวมา19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 7
1104200175964109100561นายสุภัทร แพะขุนทด19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 8
1679900450305109100570นายอนุรักษ์ ทองคำ19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 9
1104300290404109100589นางสาวอริสยา สงวนสัตย์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 10
1600900140545109100598นางสาวอริสา สุขเกษม19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 11
1199900776141109100605นายอานนท์ เรืองศักดิ์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 12
1103703163990109100614นายเมธาสิทธิ์ วีรเวชกุล19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 13
1101402153934109100623นายเอกรงค์ เปลี่ยนสะอาด19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 14
1119900858074109100632นายโยธา น้อยวัด19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 15
1260401126737109100954นายพงศ์พิสุทธิ์ หงษ์ยนต์19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 16
1100702936194109101016นายพันแสน พูลภักดี19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 17
1129901642458109101230นายอภิพล สาหร่าย19104000091 : วศ.บ.วิศวกรรมโยธา วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (091) เลขที่นั่งสอบ 18
1720300180341109200016นายกรรชัย ศรีจำนงค์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 1
1102003190454109200025นายกานต์ เสมอตัว19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 2
1100201567587109200034นายกิตติพงศ์ จันอินทร์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 3
1841701141524109200043นายคมสันต์ ประจิตร์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 4
1119901904738109200052นายฉันทวัฒน์ นาวาทอง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 5
1102003228010109200061นายชญงค์ เป้าไธสง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 6
1539900726131109200070นายชรินทร์ธร ทับทิมทอง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 7
2639900021771109200089นายชลสิทธิ์ เชียงทอง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 8
1709800347501109200098นายชลิต สิทธิโชค19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 9
1104300297131109200105นายชวกร สิงห์โตแก้ว19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 10
1609700181912109200114นายชัชชาญ เต็ดไอ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 11
1104200215257109200123นายชัยพัทธ์ สิริปิ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 12
1100703047075109200132นายชัยวัฒณ์ แก้ววิเชียร19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 13
1659901992837109200141นายชินราช ชัยตระกูล19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 14
1669900421577109200150นายณพงศ์ พงษ์สิน19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 15
1809901013098109200169นายณภัทร ชุพรัตน์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 16
1199600302089109200178นายณัฎฐกิตติ์ เรืองสาคร19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 17
1104200153260109200187นายณัฏพล ชัยศรี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 18
1149900620825109200196นายณัฐพงศ์ บุญปลอด19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 19
1104200202775109200203นายณัฐภัทร ปิ่นเงิน19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 20
1709700227008109200212นายดุสิต เจียมภู่19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 21
1129900267297109200221นายตะวัน ทัดศรี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 22
1849901467641109200230นางสาวตันหยง รุ่งศรี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 23
1103703184563109200249นายติณห์ ออกเวหา19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 24
1104700027603109200258นางสาวทิพาภัทร สำลีพันธ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 25
1200101918590109200267นายธนกฤต สินเนืองนอง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 26
1149900603394109200276นายธนพล เมนะสินธุ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 27
1104300292652109200285นายธนพล เกษผกา19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 28
1739901788112109200294นายธนศักดิ์ สระทองอยู่19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 29
1103703128531109200301นางสาวธนัญญา องค์ธนะสุข19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/1 (092) เลขที่นั่งสอบ 30
1104200207149109200310นายธราเทพ มหาจันทร์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 1
1200101882838109200329นายธีรดนย์ จันทะดวง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 2
1149900662021109200338นายธีรภัทร จันทร์ทาโล19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 3
1849901445346109200347นายนนทกานต์ สร้อยสุวรรณ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 4
1170601203744109200356นายนลธวัฒน์ เกิดเล็ก19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 5
1609700213521109200365นายนิรันดร์ ก๋งเฮ็ง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 6
1199900795609109200374นายบัลลังก์ ยิ่งกว่าชาติ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 7
1199900774202109200383นายปรวัฒน์ กุลละกุละ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 8
1100201557484109200392นายปริญญา เจริญคง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 9
1141201228368109200409นายปลวัชร คงทองวัฒนา19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 10
1100501554219109200418นายปองพล นามขาล19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 11
1219900775925109200427นายปิยวัฒน์ ผลกกล่ำ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 12
1104200185391109200436นายพัสกร ผาสุพรรณ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 13
1749900769050109200445นายพิชชากร สังฆรักษ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 14
1104300342111109200454นายพิพัฒน์ พลกำลัง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 15
1739901917516109200463นายพีรพล ยังมี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 16
1149900608663109200472นายพุฒิพงศ์ ศรีมงคล19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 17
1104200216121109200481นายภรภัทร คำรังษี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 18
1609700208004109200490นายภราดร แผนบัว19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 19
1104300151111109200506นายภานุวัฒน์ สุดโส19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 20
1730601223154109200515นายภูชิต สงสวัสดิ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 21
1103703222163109200524นายภูริณัฐ อ่อนพั่ว19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 22
1100703168387109200533นายภูริวัจน์ โรจนทวีพันธ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 23
1729900542870109200542นายมนตรี พุศลพงษ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 24
1104300393181109200551นายรักษ์ชนม์ ศักดิ์ธานี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 25
1119600046635109200560นายรัชพล สารการ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 26
1159800070891109200579นางสาววรินทร ปิ่นดี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 27
1104200194268109200588นายวริศ ทัศนาลัย19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 28
1104200175760109200597นายวิทยา ยะใยสาย19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 29
1199900666175109200604นายวิทยา เตโชพันธ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 201/2 (092) เลขที่นั่งสอบ 30
1104200166949109200613นายวิมุต ขําเมือง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 1
1269900304710109200622นายศตวรรษ พูลศรี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 2
1130600105382109200631นายศรัณย์ มลิวัลย์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 3
2110301065841109200640นายศิวกร แซ่จึง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 4
1139900326129109200659นายศุภกร กองชุ่ม19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 5
1101700292827109200668นายศุภกฤต เปรมสกุล19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 6
1189900305792109200677นายศุภณััฐ เกิดโภคา19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 7
1849901439541109200686นายศุภวัฒน์ เวชกุล19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 8
1104300324732109200695นายสยมภู งามนิธิชุณหกุล19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 9
1100801364199109200702นายสหรัถ จันทร์ทอง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 10
1849901453390109200711นายสหัสวรรษ คุณสนอง19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 11
1849901470685109200720นายสิรวิชญ์ เรืองพุฒ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 12
1139800043915109200739นายอภิวัฒน์ ศรีสวัสดิ์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 13
2259500001661109200748นายอรรคนิธิ์ เกษมศรี19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 14
1719900528729109200757นายเชิดพงศ์ แซ่ลิ้ม19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 15
1169200001090109200766นางสาวเปรมิกา ถาเบ้า19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 16
1104300191171109200775นางสาวเพ็ญศิวรัตน์ สู่ธนะวิโรจน์19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 17
1199600273828109201523นายอาทิตย์ บุญสุภาพ19104000092 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 406 (092) เลขที่นั่งสอบ 18
1339900546232109300015นายธิติภัทร พูลเอม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1240500054114109300024นายเอกราช สุดจัอย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1101800873589109300033นายเจตมิณทร์ กำมา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1409800331446109300042นายวันชัย ลอยนอก19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1301502026703109300051นางสาวกรรณรัตน์ ด้วงบ้านยาง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1900401139077109300060นายกรรณ์ตินันต์ ศรีรัตน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1840401103782109300079นายกฤตธี ประเสริฐ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1700200089511109300088นายกฤตนัย อินทร์สุภา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1129900356320109300097นายกฤตวัฒน์ ร่มพยอม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1450200259649109300104นายกฤษฎา ชาวหนอง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1199900677151109300113นายกฤษฎา เขียวสุภาพ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1169800177253109300122นายกฤษณะ พิมพาภรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1100702852233109301997นายพงษ์พัฒน์ จีนเชื่อม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1520800133076109302004นายพรชัย ปันทะวงศ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1100201414748109302013นางสาวพรธิดา ศรีคำขลิบ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1659901907198109302022นายพฤทธิพงศ์ พิมโยธา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1119600026031109302031นายพลตชานนท์ ติงกันชา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1190200075800109302040นายพลพรรค แสงสุวรรณ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1102700754627109302059นายพัชรวัฒน์ สุขประเสริฐ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1103702761460109302068นายพันธ์พรหม โสมาภา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1159900310991109302077นายพิพัฒน์ ขวัญอ่อน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1539900682177109302086นายพิริยะ ธิยากรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1539900646197109302095นายพิษณุ มูลจันทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1149900559263109302102นายพิสิษฐ์ โคตมา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1102300057643109302111นายพิสุทธิ์ อ้นบู่19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1269900279740109302120นายพีรณัฐ ศรีตะปัญญะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1619900313146109302139นายพีรพงศ์ ศิริโยธา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1149600013141109302148นายพีรพงษ์ พยัฆบุตร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1209701845109109302157นายพีรภัทร พิมพ์สวัสดิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1189900279317109302166นายพีรวัฒน์ อ่วมต่าย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1490500152505109302175นายพีรวัส คนหาญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1179900361242109302184นายพีระพัฒน์ เเซ่โอ้ว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1100702775344109302193นายพีระพัฒน์ วงษ์อุทัยทอง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1240600169088109302200นายภัคพล ไพรมณีวงศ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1240600166046109302219นายภัควัต วงค์ยะครึ้ม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1139900299784109302228นายภัทรพล ไทยรี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1670500362354109302237นายภัทรศกร สืบสำราญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1199900689167109302246นายภาคภูมิ กสิผลพันธ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1149900555713109302255นายภาณุพงษ์ เริงพจน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1739901782033109302264นายภาณุพงษ์ รอดผล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1809900741839109302273นายภาณุวิชญ์ พูลศรี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1190600061075109302282นายภิญโญ คชฤทธิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1103702335258109302291นายภูตะวัน แสงภักดี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1529900913829109302308นายภูมิพิชัย คนสุข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1619900304317109302317นายภูรินทร์ แพรงาม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1102002992981109302326นายภูริพัฒน์ ขยันการ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1140600185947109302335นายภูวดล สิงห์ทอง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1709901224138109302344นายภูวนาท เหล่าสมบูรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1119900780466109302353นายยุทธนา ดาดาษ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1249800112835109302362นายยุทธพงศ์ มิตรโกสุม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1809900823991109302371นายยุทธศักดิ์ รอดแก้ว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1199900644911109302380นายยุทธเดช มีเจริญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1199900707076109302399นายยุธยา พาสี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1159900315011109302406นายรพีพล เสียมสกุล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1600100764722109302415นางสาวรภีร์พรรณ ศรีชมภู19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1659900805481109302424นายระพีพันธ์ ยาทา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1199900663494109302433นายรังสิมันต์ ช่างเพ็ชรผล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1104300153237109302442นายรัชพล รอดกร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1670700272600109302451นายรัตนพล คำอัด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1949900294581109302460นายรุสดี มะดิเยาะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1959900585046109302479นายฤกษ์ชัย โยมมาก19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1180200086488109302488นางสาววนิดา มากเมือง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1670800166372109302497นายวรพล เขียวยิ่ง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1390200081506109302503นายวรรณชัย สาริยา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1670800182645109302512นายวรากร ประสิทธิ์พร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1739901816248109302521นายวรากร จันเปรม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1170600172748109302530นางสาววราวรรณ หฤหรมย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1149900537014109302549นายวรินทร ศรีงาม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1670500366031109302558นายวรุฒ ชัยชนะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1659901956059109302567นายวรุตม์ สุดมี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1479900375178109302576นายวศิน คำเมือง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1779800176189109302585นายวศิน กาญจนวิวิญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1149900529364109302594นายวัชรพงษ์ มาลาสาย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1199900672833109302601นายวัชรวีร์ วิจิตรแพทย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1199600228041109302610นายวัชรินทร์ แสงมา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1199900572821109302629นายวัฒนา สมาจารย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1520600088395109302638นายวันเฉลิม หลีกดี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1140100088845109302647นายวีรภัทร จงปลื้มปิติ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1679800267380109302656นายวีรภัทร ตรีเสิน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1104300080779109302665นายวีรภัทร จารุภาค19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1249900523179109300131นายกฤษดา เชื้อสุข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1679900429756109300140นายกฤษดา ศักดี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1160100611386109300159นายกฤษสุวรรณ เมืองศรี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1249900526526109300168นายกษาปณ์ ถิ่นสุข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1669900342961109300177นายกษิดิศ เกษม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1279900103056109300186นายกษิดิ์เดช ประนนท์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1840900083809109300195นายกัมปนาจ จำปี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1160100608679109300202นายกัมปนาท รสโหมด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1739901783188109300211นายกิตติธัช ผูกฤทธิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1269900278328109300220นายกิตติธัช วิชัยรัตน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1349900978264109300239นายกิตตินันท์ ผุยพรม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1749900632976109300248นายกิตติพงศ์ เกตุคง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1199600252014109300257นายกิตติพันธ์ จียะพันธ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1140900065670109300266นายกิตติพิชญ์ เรืองสุวรรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1739901732486109300275นายกิตติพิชญ์ ประกอบทรัพย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1129700167698109300284นายกิตติภัค คำแก้ว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1199600247690109300293นายกิตติวุฒิ ชวลิต19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1809900841850109300300นายกิตติศักดิ์ โพธิ์วินารถ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1199900700497109300319นายคุณานนต์ ธงศิลา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 31
1739901780391109300328นายคุณาวัฒน์ วรสวาท19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 32
1170600173027109300337นายคเชนทร์ กิตติวุฒิเจริญชัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 33
1249900521541109300346นายจตุรพร เตียวเจริญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 34
1110300232818109300355นายจรัสพงศ์ นามรัตน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 35
1104300164573109300364นายจอมพล วงษ์อารี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 206 (093) เลขที่นั่งสอบ 36
1269900285669109300373นายจักรกฤษณ์ สำอางค์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1729800221931109300382นายจักรกฤษณ์ สืบศิริ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1199900685927109300391นายจักรพันธ์ จันทรทิพย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1100702724464109300408นายจักรพันธ์ สีสะพุง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1739901758451109300417นายจักรีวุฒิ เรือนเงิน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1140900065271109300426นางสาวจันทมาศ เทียมสัมฤทธิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1169800190152109300435นายจิณณวัตร ศาสตร์วงศ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1709901210412109300444นายจิตติณัฐ ฉายประเจียด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1149900541071109300453นายจิรยุทธ หาจำปี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1199600245131109300462นายจิรวัฒน์ บุญเลิศ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1103702630527109300471นายจิรวัฒน์ ชิดนอก19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1119900822312109300480นายจิรวัฒน์ พุทธ์แก้ว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1679900460572109300499นางสาวจิราพร คำเกิด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1249900512061109300505นายจิรายุ สุริวงค์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1859900184158109300514นายจีรวัฒน์ คนเพียร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1100702727943109300523นายจีรวัฒน์ อัมฤดี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1201001107060109300532นายฉลองรัฐ สอนเย็น19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1530400070018109300541นายชญานนท์ ตะบุตร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1139900281061109300550นายชญานนท์ คำสม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1670500371175109300569นายชนะชัย ดาวท่าน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1160100624381109300578นายชนาธิป คำรัตน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1189900280439109300587นายชนินทร์ เพ็ชรทิพย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1199900615163109300596นายชนไนย์ ปัญญาสาร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1709901235989109300603นายชัชชัย ทองจันทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1104300165308109300612นายชัยพล คงมี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1110200158764109300621นายชัยวุฒิ ขวัญสังข์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1959900631307109300630นายชาญชัย ผลผลา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1539900660041109300649นายชาญชัย ทองอินทา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1801400231559109300658นายชานุวัฒน์ แก้วเมือง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1199900680909109300667นายชิตพล นิลมูล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1102700653936109300676นายชิษณุพงศ์ ทิพย์วัลย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1250100399858109300685นายชุติวัต วิริยะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1619900319781109300694นายชุมพล แข็งเขตการณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1149900548083109300701นายฐวัสส์ เกริกพงศ์ธานนท์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1102700765033109300710นายฐาปกรณ์ นัยสันทัด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1250100426626109300729นายฐิฏิ แก้วศรี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1199900707190109300738นายฐิติฌาน ฉายาวงศ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1639900308193109300747นางสาวฐิตินันท์ วังสินธร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1309902686759109300756นายณภัทร หมู่กระโทก19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1739901820598109300765นายณภัทร เจริญร่มโพธิ์แก้ว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1199900715303109300774นายณัชพล ฉิมตระกูล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1339900558524109300783นายณัฎฐชัย อร่ามเรือง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1199900688951109300792นายณัฏฐกรณ์ กองเกิด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1100300141529109300809นางสาวณัฐชา เจ๊ะวังมา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1809900894287109300818นายณัฐดนัย สว่างพิศาลกิจ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1671100081570109300827นายณัฐดนัย อุทัยอ่วม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1249900504409109300836นายณัฐดนัย ใยสุ่น19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1570300164541109300845นายณัฐนนท์ สุขสวัสดิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1100501505137109300854นายณัฐนนท์ โชคชัยสิริ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1669900383527109300863นายณัฐพงศ์ มีแดนไผ่19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1509970133652109300872นายณัฐพงศ์ เทียมสุวรรณ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1809900899963109300881นายณัฐพงศ์ รัตนฉวี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1749900628502109300890นายณัฐพนธ์ ไทยป้อม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1249800115036109300907นายณัฐพล นพสรรพ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1530500062343109300916นายณัฐพล กลิ่นแก้ว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1103702385794109300925นายณัฐพล เฮงสิ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1139600076208109300934นายณัฐพล ศรีอ่อน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1180200087166109300943นายณัฐพล ไล้ทอง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1739901813834109300952นายณัฐวุฒิ จันทร์มณี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1209701846369109300961นายณัฐวุฒิ ผูกอ้น19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 207/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1102003008290109300970นายณัฐวุฒิ สุขทรัพย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1199900692346109300989นายณัฐวุฒิ ทำลานดี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1749900655046109300998นายณัฐวุธ ม่วงงาม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1900101202105109301005นายณัฐสรรค์ ปิยะพันธุ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1670800181975109301014นายดนัสวิน จันทร์อำไพ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1539900624258109301023นายดิถดนัย พามา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1399900074829109301032นายต้นตระกาญ เพชรสังหาร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1639900306972109301041นายต่อพงศ์ ทองไทยนันท์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1103702578363109301050นายตันติกร สุขโอ้19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1100400958969109301069นายทวีโชค สุธรรมศิรินุกูล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1339900489701109301078นายทวีโชค นามวงษ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1749900621222109301087นายทศพร นิลละออ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1200901257024109301096นายทัศนัย อวยพร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1189900268722109301103นายทัศน์ธนัช คีรีรัตนเวทย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1249900536203109301112นายทินกร สุนทรชัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1679800267827109301121นายทินกร เกิดสำราญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1170600165733109301130นายธนชัย แย้มพรม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1209701776549109301149นายธนชิต อินทร์นิ่ม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1739901810339109301158นายธนดล เหล่าพานิช19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1310100230976109301167นายธนธรณ์ รักกุศล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1139900283748109301176นายธนบูรณ์ แดงไฟ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1739901804932109301185นายธนพงษ์ สุริยกานนท์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1670600181122109301194นางสาวธนพร อินทชัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1209701838498109301201นายธนพล พิทักษ์ญาติ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1709901218766109301210นายธนพล ชมภูพันธ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1539900659922109301229นายธนศักดิ์ สุขสาร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1160500061677109301238นายธนสิน พงศ์วิจิตรสกุล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1150500052465109301247นางสาวธนัตถ์วันท์ ชื่นเอี่ยม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1149900538258109301256นายธนากร พุฒิเพ็ญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1800700227254109301265นายธนากร ศรีสุวรรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 208 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1199900693431109301274นายธนาธิป ตปนียะโชค19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1104200089014109301283นายธนายุทธ เกตุจำรูญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1800400262411109301292นายธนิสร เกิดรอด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1709901217280109301309นายธรรณธร มาลัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1610400066729109301318นายธัชพล เจตบุตร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1739901811939109301327นายธานัท เชียงอินทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1709901055051109301336นายธิติวุฒิ อินทรสันติ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1103702718785109301345นายธิติวุฒิ นิยมพันธ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1149900540996109301354นายธีรธัช รัตนปรากฏ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1199600241225109301363นายธีรพัฒร์ รุจิโภชน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
2179900015890109301372นายธีรภัทร์ ญาณสาลี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1209501098695109301381นายธีรยุทธ เหลืองอ่อน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1450300110761109301390นายธีรวุฒิ วงศ์นาแค19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1199900698816109301407นายธีรศักดิ์ ประดิษฐยนต์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1100702866153109301416นายธีรเดช ประวะโข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1249800114471109301425นายธเนศ ป๋วยเฮง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1309902641569109301434นายนครินทร์ กาญจนเกตุ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1670500358888109301443นายนครินทร์ ลพเมือง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1169800191850109301452นายนทีธร ทองแท่ง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1100702525925109301461นายนนทกร คณะพล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1669800255179109301470นายนนทพัทธ์ นวมครุฑ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1199900679447109301489นายนนทวัฒน์ บุญประเสริฐ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1529900852510109301498นายนพดล ตั้งถิ่น19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1679900441292109301504นายนพพล พอท19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1160100610444109301513นายนพรัตน์ สำอางค์สอาด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1119900768458109301522นายนพรุจ จุ่น19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1710500389448109301531นายนภดล ปั้นหยา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1189900279341109301540นายนภัส แจ้งต่าย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1199900706177109301559นายนรวัฒน์ รัตนสุวรรณ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1229900813649109301568นายนรากร วิเศษประสิทธิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 209 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1100501504351109301577นายนราธร เข็มอินทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1341500311451109301586นายนรินทร์ โสวรรณ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1160100588091109301595นางสาวนฤพร เอี่ยมสอาด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1149900564640109301602นายนฤพล ศรีเฉลิม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1809900861702109301611นายนลธวัช ดัชนี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1809900867867109301620นายนวพล ผลสมบูรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1749900614129109301639นายนัฐกมล ศิริมธุรส19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1210200078751109301648นางสาวนัถพร สุรัวฒนะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1560100463383109301657นายนัทธพงศ์ วงศ์ขัติย์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1341500306733109301666นายนันทกร บุญเริ่ม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1102002885726109301675นายนันทวัฒน์ เงินยิ่งสุข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1160100613834109301684นางสาวนางสาวกาญจนา นพคุณ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1104300079100109301693นายนิติธร แสนลาด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1104200072235109301700นายนิธิ ทารักษา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1739901795615109301719นายนิวัฒน์ สุพร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1809900884851109301728นายบดินทร์ อรุณกมล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1250100291526109301737นายบัณฑัต ช่างศรี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1150600131413109301746นายบุญยกร เรียนเวช19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1729900465921109301755นายบุญฤทธิ์ ลื้มไล้19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1509970158256109301764นายปฏิภาณ สินธุยะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1119900758916109301773นายปฏิมากร ภิรมย์พิณ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1749900646080109301782นายปฐมพงศ์ กระแจะจันทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1550400081842109301791นายปฐมภพ เต๋ยะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1179900355226109301808นายปฐวีกานต์ แก้วโกมล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1309902685825109301817นายปณิธาน มาลาอ่อน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1639900289733109301826นางสาวปภาดา ทองคำ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1199900673295109301835นายประทีป แจ้งประจักษ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1629900487829109301844นายประภากร อ่อนอุทัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1619900325586109301853นายประสพโชค เพ็ญเขตร์กิจ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1103702609544109301862นายปรัชญา มาตรา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1103702608394109301871นายปริญญา พูลดาวทอง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1100900490958109301880นายปรินทร์ ช่างสมบัติ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1159900245935109301899นายปริวัฒน์ พลอยงาม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1471100184125109301906นายปรีชาชาญ นาห่อม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1559900362580109301915นายปิติวัฒน์ ขัติยะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1199900709664109301924นายปิยวัฒน์ สุดสาระ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1199600248467109301933นายปิยะ ฉิมพสุทธิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1170600175178109301942นายพงศกร แฟงเอม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1119900647227109301951นายพงศกร จีบก่ำ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1119900616151109301960นายพงศธร ทองสุข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1139900298885109301979นายพงศธร สายสินธุ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1104300103639109301988นายพงษธร ใหม่น้อย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 301/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1270600011620109302674นายวีรยุทธ เทียนชัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1199900657524109302683นายวีระชัย โกฏิรักษ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1660500165737109302692นายวุฒิชัย นิลขาว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1100702707675109302709นายวุฒิชัย คงสี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1159900319807109302718นายวุฒินันท์ แย้มนิยม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1199600259621109302727นายวุฒิพงษ์ ค้ำชู19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1609900455285109302736นายศรชัย พุดดารา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1250100417601109302745นายศราวิน สืบเเก้วอุทัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1869900370628109302754นายศราวุฒิ ชำนาญวารี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1399900095109109302763นายศราวุฒิ ป้านภูมิ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 302/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1200901250917109302772นายศศิณธ์ กิจสวัสดิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1909802280259109302781นายศักย์ศรณ์ อ่อนประเสริฐ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1749900612142109302790นายศันสนะ สะใบ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1409800373084109302807นายศิริชัย ขจรภพ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1679900456681109302816นายศิริภูมิ คำนิล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1159900303064109302825นายศิวกรณ์ ขาวเอี่ยม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1720200141921109302834นายศุภกิจ วงษ์เกิด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1269900267768109302843นายศุภชัย พุฒซ้อน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1679900457164109302852นายศุภชัย บุญเรือง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1104300139391109302861นายศุภณัฎฐ์ จันทร์แดง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1679800255110109302870นายศุภมิตร ใจขันธ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1710500370852109302889นายศุภวิชญ์ คุ้นเคย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1959900615794109302898นายศุภวิชญ์ ทรงเนติวฒิ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1209700725126109302905นายศุภากร เพชรรัตน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1630800073749109302914นายสชาติ แซ่ย้าง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1269900276805109302923นายสฐาปกรณ์ อินทรจันทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1139900274765109302932นายสถาพร ปานคง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1249800109257109302941นายสมคิด ภู่หลำ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1199900678661109302950นายสมพงศ์ สินสวัสดิ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1103702589721109302969นายสรรเพชญ ปรงเกษม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1849901354448109302978นายสรวิชญ์ พูลธัญกิจ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1119900838383109302987นายสรายุทธ ทาธรรม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1104200084659109302996นายสฤษฏ์ บุญช่วย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1100501498700109303003นายสหพล จันทรรัตน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1119900798845109303012นายสหภาพ เงินยวง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1320100234068109303021นายสักรินทร์ สุทธิเลี้ยง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1539900654882109303030นายสัณห์พิชญ์ เฟื่องมณี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1160100588961109303049นายสัภยา ปิ่นวันนา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1349900940551109303058นายสิทธิพงศ์ วงศ์ด้วง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1170600167221109303067นายสิทธิเดช วีระวรรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1249900528723109303076นายสิทธิโชค ด้วงประเสริฐ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1199900676464109303085นายสิรวิชญ์ อรรถาเมฆ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1730201328684109303094นายสุกล ทองตำเสก19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1139600076593109303101นางสาวสุกานดา ฤกษ์ใหญ่19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1529900941121109303110นางสาวสุชานันท์ ปันติ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1160300225846109303129นางสาวสุดารัตน์ อ่องชุ่ม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1103702552356109303138นายสุทธิพงษ์ ศรีงาม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1530500062076109303147นายสุพจน์ ดาดี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1199900622402109303156นายสุพศิน ธรรมจิตรสกุล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1729900472545109303165นางสาวสุพัตรา จันทร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1639900300079109303174นายสุภัทร ชอบธรรม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1279900103200109303183นายสุริยา เกตุทุมมี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1340700614732109303192นายสุริเยนร์ โสดามรรค19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1450200257107109303209นายสุวิทย์ธนา วรรณสิงห์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1670700273151109303218นายอดิศร สารารัตน์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1100702632217109303227นายอธิบดี ใจซื่อ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1104200024672109303236นายอธิปไตย คำเคน19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1480500218557109303245นายอธิวัฒน๋ สีรัฐบาล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1720200141670109303254นายอนพัช คชคง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1529900947821109303263นายอนันดา มิ่งเชื้อ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1149600010495109303272นายอนาวิล กลิ่นหอม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1160700069175109303281นายอนุ ท้วมสุวรรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1249900528022109303290นายอนุชา ทองประเสริฐ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1550600091329109303307นายอนุชา แซ่โซ้ง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1160800045243109303316นายอนุรักษ์ สิงห์ปัญญา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1730201337705109303325นายอนุวัฒน์ เรืองวงษ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1670700281951109303334นายอภิชาติ วังคีรี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1100501496855109303343นายอภิสิทธิ์ รอดดี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1320800091723109303352นายอภิสิทธิ์ โรจน์รุ่ง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1179900350798109303361นายอภิสิทธิ์ วงษ์โพย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 303/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1801400239436109303370นายอรรถชัย ศิริโอภาส19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1729900463856109303389นายอรุณ บุญเรือง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1939900355512109303398นายอลงกรณ์ ธรรมสกุล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1149900503934109303405นางสาวอักษร โพธิกูล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
1110100202966109303414นายอังกฤษ กมุลทรา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1809900888813109303423นายอัศวิน อ้นทอง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1539900672732109303432นายอาคม ขันกา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1160100569673109303441นายอานนท์ ศรีเสริม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1160100587353109303450นายอำนวย ต่อปัญญา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1679900460165109303469นายเกริกพล จีนคำตุ้ย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1160100625115109303478นายเกียรติศักดิ์ กล่อมบุญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1350900017690109303487นายเกียรติศักดิ์ ทองวรรณ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1199900605923109303496นายเกียรติศักดิ์ เนียมหอม19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1550400081893109303502นายเกียรติศักดิ์ มาทะ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1104200087241109303511นายเจนณรงค์ ชาญชัยฤทธิไกร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 15
1609700196235109303520นายเจษฎากรณ์ ไชยกูล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 16
1809900871643109303539นายเฉลิมชัย ชูดวง 19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 17
1160100597677109303548นายเฉลิมพล พรหมจักร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 18
1100702667649109303557นายเชตศิว ชุ่มเกษร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 19
1179900363610109303566นายเชาว์วรรธน์ บรรทัด19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 20
1180200085546109303575นายเชิงชาย เปี่ยมสุข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 21
1869900379366109303584นายเตชินท์ ศรีรัชดากร19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 22
1959900629728109303593นายเปรมพงษ์ ไชยนาพงษ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 23
1159900283136109303600นายเพชร โสมเกษตรินทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 24
1350700073154109303619นางสาวเมธาวี ชะโล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 25
1170600160901109303628นายเมธี ศรีทรง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 26
1709901205885109303637นายเมธี ทองมี19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 27
1600400181188109303646นายเรวัฒ ยอดหมวก19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 28
1219800291098109303655นายเสฎฐวุฒิ เจริญสุข19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 29
1104300077531109303664นายเสฎฐวุฒิ กรองทอง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/1 (093) เลขที่นั่งสอบ 30
1104300032987109303673นายเอกชัย เย็นมนัส19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 1
1100501501930109303682นายเอกชัย บุญธรรมมา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 2
1100702776197109303691นายเอกวิชญ์ กลิ่นจันทร์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 3
1539900640164109303708นายเอื้ออังกูร ดีมูล19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 4
2129700013427109303717นางสาวแพรวพรรณ สะใบบาง19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 5
1250100423139109303726นายโชคชัย ศรีเชียงใหม่19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 6
1600100755987109303735นายโศภณ เขียวปั้น19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 7
1250100412919109304048นายขวัญชัย แซ่ฉั่ว19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 8
1959900626419109304351นายชัยณรงค์ ไชยชาญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 9
1619900329425109304592นายณัฐดนัย เมฆฉาย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 10
1249900519180109304823นายติณณภพ เชี่ยวชาญ19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 11
1670600178636109305234นายนธี มีชัย19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 12
1321500012748109305243นายนนทกญจน์ พงษ์ฐกิตติ์19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 13
1619900319128109306073นายภิชานนท์ หลวงโยธา19104000093 : วศ.บ.วิศวกรรมไฟฟ้า (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 202/2 (093) เลขที่นั่งสอบ 14
1103703012801109400014นายกรวิชญ์ พิชัยบัณฑิตกุล19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 1
1319900728675109400023นายกิตติภูมิ อุ่นดาบทวงศ์ษา19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 2
1149900668984109400032นายกิตติเมธ สมปรีดา19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 3
1103000157902109400041นายคมปกร เหล็กจีน19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 4
1229900635091109400050นายจักรพันธ์ วงเวียน19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 5
1139600089032109400069นายจันทร์ณรงค์ พวงรัตน์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 6
1609900477408109400078นายจิรายุทธ เผือกกล่อม19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 7
1869900428987109400087นายชัยนันท์ ขวานเพชร19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 8
1139700016274109400096นายฐกร ศรีอาริยะ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 9
1800400309506109400103นายณัฐภัทร ธนาวุฒิ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 10
1199900672361109400112นายทวีศักดิ์ สนสังวาล19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 11
1103702859567109400121นายทศณัช กระจ่างโพธิ์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 12
1839900619511109400130นายทัตพงศ์ อุ่นเสียม19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 13
1100201543858109400149นายทัสมา เเสนพลพัฒน์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 14
1149900653405109400158นายทินกร สุขสัจจี19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 15
1179900393730109400167นายธนกร ธนทรัพย์พาณิชย์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 16
1769900588373109400176นายธนดล ภักดี19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 17
1539900736111109400185นายธนภัทร เกตุครุฑ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 18
1104200189183109400194นายธนรักษ์ จันจัด19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 19
1729800256590109400201นายธนวัฒน์ ชื่นกุล19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 20
1169800214469109400210นายธนาวุฒิ โพธิ์ธะนัง19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 21
1149600028891109400229นายธัชพงศ์ ไตรย์ลักษณ์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 22
1659902076273109400238นายธัญญพงษ์ ปานศรี19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 23
1104200176952109400247นายนพวิชญ์ พุ่มสอาด19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 24
1330500355580109400256นายนัฐพล มะโน19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 25
1849901468281109400265นายประกฤษฏ์ ประสิทธิ์เขตกิจ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 26
1103703080890109400274นายปรัชญา เปรปัญญา19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 27
1209701976882109400283นายปาณุภาค สุขสวัสดิ์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 28
1200101829970109400292นางสาวปาลิตา วิเศียรศาสตร์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 29
1669800273240109400309นายพาฌะ ธิราชเกื้อกูล19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/1 (094) เลขที่นั่งสอบ 30
1409901778225109400318นายพีรพล เจียมสุดจิตร19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 1
1749900745690109400327นายพีระพัฒน์ ชาวสวน19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 2
1119600043393109400336นายภาณุพงศ์ ยี่ชัย19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 3
1104300249889109400345นายภานุวัฒน์ มีวรรณ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 4
1104300277629109400354นายภูมิพัฒน์ จัตวาโชติ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 5
2849901036703109400363นายวริศ พิณกาญจน์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 6
1159900353444109400372นายวิรุฬกานต์ สนธิเทศ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 7
1104200176146109400381นายวิษณุ ผอบเพ็ชร์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 8
1149900631584109400390นายวีรภัทร สวัสดี19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 9
1103702959669109400407นายศกร จงเล็กตระกูล19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 10
1219900769623109400416นายศรายุธ วงค์รักษ์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 11
1529902074930109400425นายศุภณัฐ ต้อขัดคำ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 12
1104200163729109400434นายสหรัถ ศิริภิรมย์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 13
1100300170936109400443นางสาวสิตานันท์ เพียนาวรรณ์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 14
1103703110632109400452นายสิทธิกร พลสุจริต19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 15
1100801335989109400461นายสิรวิชญ์ แซ่ลิ่ม19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 16
1739901847755109400470นายอภิสิทธิ์ ปริพนธ์19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 17
1102003236799109400489นายอิทธิพันธ์ เหลาผา19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 18
1100703205622109400498นายไอศูรย์ แก้วอุไร19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 19
1130601112871109400577นายชนาธิป อะโน19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 20
1103702764396109400719นายธนากร ทองมา19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 21
1100501341631109400853นายภานุพัฒน์ ศรีประไพ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 22
1619900311861109400899นายวัชรินทร์ เจนสาริกิจ19104000094 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 203/2 (094) เลขที่นั่งสอบ 23
1200601304701109500013นายกมนทรรศน์ เนื่องจำนงค์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 1
1103702618063109500022นายกมล ตลับนาค19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 2
1729800217128109500031นายกรณ์ดนัย อินทร์ทองน้อย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 3
1160200121178109500040นายกฤษฎา ทองเย็น19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 4
1139600045302109500059นายกองพล เชื้อเงิน19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 5
1199900645402109500068นายกิตติทัศน์ พรหมจรรย์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 6
1805500000927109500077นายกิตตินันท์ ศิริสาห์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 7
1209701842941109500086นายกิตติพงษ์ บุญสมทบ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 8
1159900299644109500095นายกิตติเทพ ยังดี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 9
1249900554066109500102นายกิติศักดิ์ แม้นชล19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 10
1170600172888109500111นายคณิศร อ่อนนุ่ม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 11
1104300022736109500120นายคมชาญ ครองยุติ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 12
1209401031653109500139นายคริสต์ ณรงค์ฤทธิ์ถาวร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 13
1179900367356109500148นายคเณศวร ชื่นอารมณ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 14
1104300081058109500157นายจรูญวิทย์ ปัจโจปการกิจ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 15
1800800314922109500166นายจักรพงษ์ แก้วเรืองฤทธิ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 16
2200101104116109500175นายจักวัฒน์ แสงมีฤทธิ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 17
1102003015083109500184นายจินดา ช้างเขียว19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 18
1459900712387109500193นายจิรโรจน์ ร่มศรีวรปรัชญ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 19
1390600003316109500200นายชนะชัย โยทุม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 20
1669900369842109500219นายชัยธวัช ศรราช19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 21
1140100087628109500228นายชัยพศ บุญเรือง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 22
1104300067543109500237นายฐานัส ขุนจันทร์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 23
1149600020555109500246นายฐาปนา วงศ์ครุฑธ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 24
1509970126109109500255นายฐิติพงศ์ ทิพย์สอน19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 25
1729900483563109500264นายณกรณ์ ไกรกิจราษฎร์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 26
1709800302923109500273นางสาวณปภัช สร้อยเสมา19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 27
1229900829391109500282นายณพชร ดาวกระจาย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 28
1619900322226109500291นายณรงค์ศักดิ์ จันทร์ศรี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 29
1269900265340109500308นายณัฐกมล เมฆขลา19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/1 (095) เลขที่นั่งสอบ 30
1801300255502109500317นายณัฐชัย ธรรมชาติ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 1
1709901256889109500326นายณัฐดนัย โพธิ์ทอง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 2
1679900449714109500335นายณัฐดนัย เกษรสุริยวงศ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 3
1139700010799109500344นายณัฐพงศ์ อ่อนแย้ม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 4
1104200094549109500353นายณัฐพล ชาเคน19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 5
1550700128143109500362นายณัฐวุฒิ สังขโต19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 6
1729800206401109500371นายณัฐวุฒิ แทนเพชร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 7
1809900881843109500380นายณัฐิวุฒิ จันทโชติ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 8
1249900530761109500399นายดุษิต แก้วภักดี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 9
1100501403326109500406นายตะวัน เกษางาม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 10
1189900272207109500415นายถิรวัฒน์ วงษ์ศรีสังข์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 11
1103702770060109500424นายทรงวุฒิ พันธุนิบาตร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 12
1450600220693109500433นายทวี ภูสมศรี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 13
1140100087849109500442นายทศพล สุขโต19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 14
1149900524168109500451นายทิศนา เกตุกาง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 15
1149900547460109500460นายธนพัทธ์ อยู่มาก19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 16
1103702689688109500479นายธนวิทย์ สังข์นาค19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 17
1104300019808109500488นายธนะชัย กลิ่นมาลัย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 18
1729900462931109500497นายธนา ชนะโชติ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 19
1104200057309109500503นายธนากร แสงเรือง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 20
1710500374092109500512นายธนากร ศักดิ์อรุณชัย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 21
1300201229612109500521นายธนาวัฒน์ บรรดาศักดิ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 22
1170200047784109500530นายธนาวุฒิ เมืองช้าง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 23
1159900303501109500549นายธีรภัทร เครือแก้ว19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 24
1249900531210109500558นายธีรภัทร์ และเยาะ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 25
1619900300656109500567นายธีระพงศ์ วงศ์ธิดา19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 26
1149600024933109500576นายนภสินธุ์ ขอนเพชร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 27
1101500993414109500585นายนรวีร์ บัวสวน19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 28
1310500203739109500594นายนราวิชญ์ แซ่ไหล19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 29
1101800914196109500601นายนลธวัช ชลัมพุกนก19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 308/2 (095) เลขที่นั่งสอบ 30
1809900874995109500610นายนายภูรินทร์ ชุมศรี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 1
1720900244251109500629นายนิพัทธ์ บุญสมปอง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 2
1139600054506109500638นายบวรศักดิ์ เถื่อนผึ้ง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 3
1103000111368109500647นางสาวปดิวรัดา กลิ่นขจร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 4
1159900314490109500656นายประวิทธ์ พุ่มพวง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 5
1729900487241109500665นายปรัชญา บวบทอง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 6
1139800025577109500674นายปริญญา ศุภนิจวัฒนา19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 7
1300801326678109500683นายปรีดา กรุดนิ่ม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 8
1189900277489109500692นายพงศธร ่อ่อนท้วม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 9
1103701887541109500709นายพงษ์ศธร ธนาศรีพร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 10
1139900281371109500718นายพรมนัส เถื่อนเนา19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 11
1149900565158109500727นายพลวัต ไทยประยูร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 12
1119900855008109500736นายพลศาสตร์ อัฐเศรษฐ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 13
1709800319061109500745นายพัชรพล ธนภัทร์ชูโชค19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 14
1329900756181109500754นายพัฒนพงษ์ ขาวงาม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 15
1249900486494109500763นายพิพัฒน์ ศักดิ์ประดิษฐ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 16
1160100593817109500772นายพิสิษฐ์ รัตอำภา19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 17
1179900328784109500781นายพีรวิชญ์ บุญรมย์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 18
1104300127678109500790นายพีระณัฐ รัตนปริคณน์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 19
1103702732681109500807นายฟาอิซ รักดี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 20
1101100208345109500816นายภมรเทพ ตะบูนพงษ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 21
1739901831859109500825นายภาคภูมิ ลอยเจียม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 22
1549900516340109500834นายภาณุวัฒน์ ภีระ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 23
1240600164655109500843นายภานุ ยันประเวศ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 24
1710700073061109500852นายภานุเดช ทองผาภูมิปฐวี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 25
1600100760212109500861นายมานพ สุวรรณกนิช19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 26
1849900286856109500870นายยศกร หลิมทอง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 27
1809900877757109500889นายยาซีน พิศแลงาม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 28
8550184000450109500898นายยิ่งศักดิ์ ปวุฑฒิยากร19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 29
1209701840671109500905นายรชานนท์ ดิกฤษ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 30
1102003014672109500914นายรัชกร มาอินทร์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 31
1104300092645109500923นายรัตนพงษ์ มีบุญ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 32
1209301068326109500932นายวรพจน์ พิรุณรักษ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 33
1103702808971109500941นายวรันธร มะลิแก้ว19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 34
1102002994347109500950นายวัชรพงศ์ คำสุข19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 35
1801300262401109500969นายวัชรพงศ์ ขุรเสนาะ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3) ห้องสอบ EN_1 309 (095) เลขที่นั่งสอบ 36
1609900454114109500978นายวิชเยนทร์ นาเคลือ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 1
1100801294417109500987นายวิภพ จิรวาณิชกุล19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 2
1340900281711109500996นายวีระชัย อินธิกาย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 3
1104200090560109501003นายศรีสหวิชย์ พลศรี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 4
1200901246987109501012นายศิรวิทย์ บุญฉิม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 5
1659901971694109501021นายศุภกร เปรมปรี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 6
1450600218184109501030นายศุภชัย ตราชู19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 7
1529900988896109501049นายศุภพัฒน์ เพิ่มพูล19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 8
1369900440876109501058นายสมยศ เดาะสูงเนิน19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 9
1104300082861109501067นายสรวิศ นุ่นภักดี19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 10
1720600104585109501076นายสันติ ออกช่อ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 11
1199900667236109501085นายสิทธิชัย ฟูนันท์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 12
1103702659576109501094นายสิทธิพร รักลาย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 13
1600100768540109501101นายสุทธิรักษ์ ทรัพย์ประเสริฐ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 14
1659901934616109501110นางสาวสุปรีญาธ์ ภู่สาย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 15
1409600233696109501129นายสุภฤกษ์ พันธ์โพธิ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 16
1729900479281109501138นายสุวิทย์ เอี่ยมสอาด19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 17
1119900816762109501147นายอธิษฐ์ ไชยหาเทพ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 18
1160100523649109501156นายอนุรักษ์ มาพุ่ม19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 19
1199900610013109501165นายอภิเชษฐ์ บัวอ่อน19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 20
1579900781426109501174นายอมรเทพ จันทร์เขียว19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 21
1149600025573109501183นายอมรเทพ กล่ำเจริญ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 22
1101500908361109501192นายอัษฎา ยามานนท์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 23
1319900615099109501209นายอาทิตย์ แก้วทอง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 24
1670700285353109501218นายเกียรติกวี ไมตระรัตน์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 25
1249900546497109501227นายเกียรติศักดา คำสอาด19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 26
1129900552188109501236นายเอกอาทิตย์ รอดพึ่ง19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 27
2150600015306109501245นายโยธิน คชาศักดิ์19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 28
1670500347649109501254นายไพศาล เพชรสุภาพ19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 29
1103100575935109501879นายนิติ ประเสริฐสุด19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 30
1160100576726109502048นายพีรวัส วรรณาลัย19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 31
1103702330175109502244นายวัฒนา วัยระตา19104000095 : วศ.บ.วิศวกรรมเครื่องกล-วิศวกรรมเครื่องกล (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 406 (095) เลขที่นั่งสอบ 32
1709800351274109600012นายกฤษดา แฮ้พฤกษ์19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 1
1139800025178109600021นายกายสิทธิ์ ครุฑกาศ19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 2
1809900962100109600030นายกิตติพงศ์ ชัยเพชร19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 3
1229900635091109600049นายจักรพันธ์ วงเวียน19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 4
1199900779204109600058นายจักริน สืบแสน19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 5
1120300121021109600067นายจารุวิทย์ ศิริประกอบ19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 6
1739901892840109600076นายชาติชาย เสน่หา19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 7
1100703138534109600085นายณัฐพล อ้วนคำ19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 8
1549900559944109600094นายทีปกร ขันแก้ว19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 9
1459900820163109600101นายธงชัย ภู่ทอง19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 10
1700200092890109600110นายธนทัต ดวงจันทร์19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 11
1104200140575109600129นายธรรมรัฐ ภารัสสะ19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 12
1749900639954109600138นายประพัฒน์พงษ์ ทัดมาลี19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 13
1102003185574109600147นายภัทรธร นาคฤทธิ์19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 14
1104300230771109600156นายภาณุพงศ์ วงศ์สืบสกุล19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 15
1103703161717109600165นายรัชชานนท์ อินวกูล19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 16
1309902745011109600174นายสหัสวรรษ องอาจ19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 17
1100201548531109600183นายสุรเชษฐ์ อรัญนุมาศ19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 18
1101501019772109600192นายอจลวิชญ์ ประเสริฐอัมพร19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 19
1170601196934109600209นายอนิรุต ตาถนอม19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 20
1149900560792109600218นายอิทธิกร นพศรี19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 21
1119600045451109600227นายเจษฎากร แสงประชุม19104000096 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/1 (096) เลขที่นั่งสอบ 22
1159900341446109700011นางสาวกนกวรรณ ฉ่ำชื่น19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 1
1719900534575109700020นายกฤติพงศ์ สุขห่วง19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 2
1229900635091109700039นายจักรพันธ์ วงเวียน19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 3
1139600089032109700048นายจันทร์ณรงค์ พวงรัตน์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 4
1149600040980109700057นายชลธร เริงทรัพย์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 5
1199900672361109700066นายทวีศักดิ์ สนสังวาล19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 6
1189900306608109700075นายทัตต์ดนัย จันทะพร19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 7
1139600109718109700084นายธนกร รักพงษ์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 8
1103703106431109700093นายธนายุต ครอบแก้ว19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 9
1104200140575109700100นายธรรมรัฐ ภารัสสะ19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 10
1104200176952109700119นายนพวิชญ์ พุ่มสอาด19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 11
1139600110490109700128นายปรมินทร์ สกุลศิริสุข19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 12
1104200145615109700137นางสาวพรรณราย ยิ้มถนอม19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 13
1189900324762109700146นายพัชรพงค์ ม่วงมา19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 14
1103703103032109700155นายพัทธดนย์ หว่างรักษาวงษ์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 15
1841701141231109700164นายภูริทัต เพ็ชรสวัสดิ์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 16
1709700248960109700173นายศุภวิชญ์ โมใหญ่19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 17
1104200163729109700182นายสหรัถ ศิริภิรมย์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 18
1579900821835109700191นายสิทธิศักดิ์ กิจอรุณสวัสดิ์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 19
1729900523760109700208นายอนวัช พูลสมบัติ19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 20
1759900353996109700217นายอนาวิน วงค์ศักดิ์19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 21
1103702875601109700226นายอรรถพล ตุ้มนิลกาล19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 22
1149900560792109700235นายอิทธิกร นพศรี19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 23
1149900620795109700404นายวิศรุษ เทพไทย19104000097 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมอุตสาหการ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 2) ห้องสอบ EN_1 204/2 (097) เลขที่นั่งสอบ 24
1139800021873109800010นายพิสิฐ เหมือนงิ้ว19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 1
1199900646956109800029นายกมลชัย ชาลี19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 2
1539900647592109800038นายกิตติธร สุทธิ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 3
1269900285031109800047นายกิตติพงษ์ อารีราษฎร์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 4
1199900686788109800056นายกิตติพศ พันแป๊ะ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 5
1170600162530109800065นายกิตติศักดิ์ นนท์ศิริ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 6
1560600116003109800074นางสาวกุลธิดา สุทธวงค์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 7
1700400256411109800083นายคณิสส์ วรรณจิตร19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 8
1679900436396109800092นายจตุพรชัย บิลโภชน์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 9
1139900241182109800109นายจักรกฤษณ์ บุญริ้ว19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 10
1570500245651109800118นายจิตรภณ ลือชัย19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 11
1609900434369109800127นายฉัตรชัย เงินเพ็ชร19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 12
1209701865584109800136นายชัญญ แซ่กัง19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 13
1609900456877109800145นายชาคริต นาวีภาพ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 14
1720400144478109800154นายชาญชัย สุดใจ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 15
1220400173391109800163นายชานนท์ รักษาพล19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 16
1720500121437109800172นายชินวัตร ทองสีราช19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 17
1209701871045109800181นายณัฐพงศ์ สอาดศรี19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 18
1250200293644109800190นายณัฐพงศ์ ตุนเกือม19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 19
1199600246006109800207นายณัฐพล ลือพักตร์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 20
1190600060958109800216นายณัฐพล เพ็งดิลก19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 21
1302001270955109800225นายณัทกร ดีวันวงค์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 22
1120500086017109800234นายธนดล รุ่งถกลสุขเวช19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 23
1160300221409109800243นายธนทัต จันทริด19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 24
1160100584494109800252นายธนภัทร ราชดา19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 25
1249900508072109800261นางสาวธมณภัทร วิลาลัย19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 26
1260400095200109800270นายธรรมนูญ กระจ่างแสง19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 27
1149600017937109800289นายธีรเทพ สมพันธ์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 28
1140600183642109800298นางสาวนราทิพย์ อ่วมเชย19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 29
1100201316444109800305นายนันทวัฒน์ พรมขันธ์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE405 (098) เลขที่นั่งสอบ 30
1100702824337109800314นายนายเมธพนธ์ อภิบาล19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 1
1600100680626109800323นายนิติพล เมฆพิพัฒน์มงคล19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 2
1520900049743109800332นายนิธิพัทธ์ อินอุ่นโชติ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 3
1279900099792109800341นายปฏิพล จุ้ยปาน19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 4
1159900307949109800350นายปธานินนันท์ ภพพสิษฐ์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 5
1139800027324109800369นายปพลสรรค์ สุขชา19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 6
1229900773752109800378นายปภากร ศิริ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 7
1199900686869109800387นายปรัชญา เพ็ชรนิล19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 8
1720900208963109800396นางสาวปรียาพร พัฒรักษ์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 9
1110300234179109800403นายปวริศ จันล้วน19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 10
1110100194475109800412นางสาวปาริชาติ มูลทรัพย์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 11
1839900529040109800421นายปิยะราช ผดุงโรจน์วิทย์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 12
1160400240669109800430นายพชร ชัยกิจ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 13
1809700298681109800449นายพรชัย ก้อนมณี19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 14
1729800222121109800458นายพานุรักษ์ หล่ออุดมทรัพย์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 15
1130300133461109800467นายพิพัฒพล ลูกอินทร์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 16
1639900291495109800476นายพีรวิชญ์ จั่นมุกดา19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 17
1669900385252109800485นายภวินท์ เกษม19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 18
1100702789493109800494นายภวิศ พิลึก19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 19
1199900683916109800500นายภาณุพงศ์ บุตรนุช19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 20
1160100591849109800519นายมงคล อินทร์สกุล19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 21
1170600173574109800528นายยุทธการ เที่ยงพุ่ม19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 22
1260400096991109800537นายรักติบูล อู่เล็ก19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 23
1160300223541109800546นายรัฐพงษ์ เจริญนนท์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 24
1639800227124109800555นายฤทธิเกียรติ เรืองรัตนปกรณ์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 25
1199900636543109800564นายวรภพ บูชาทิพย์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 26
1199600250976109800573นางสาววราภรณ์ จิรนภาพรรษ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 27
1361200247774109800582นายวราวุฒิ ดุงมะณี19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 28
1102002984805109800591นายวัชรากร จรูญศรี19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 29
1679900432030109800608นายวิทวัส จุ้ยกระยาง19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE406 (098) เลขที่นั่งสอบ 30
1129900535071109800617นายวิศวินท์ จิตเกษม19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 1
1119900796478109800626นายวิษณุ จันทา19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 2
1610600147234109800635นายวีรยุทธ ชาวป่า19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 3
1103702600032109800644นายศุภวิชญ์ เทียนชุบ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 4
1169800191191109800653นายสมศักดิ์ จันทร์ชื่น19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 5
1840400087155109800662นายสมเกียรติ คงนอก19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 6
1199900671365109800671นายสหัสวรรษ แก้วสอางค์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 7
1250100392918109800680นายสันติภาพ ตาลน้อย19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 8
1249900504573109800699นายสาธิต ณีซัง19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 9
1609900454211109800706นายสิทธิพงษ์ หงษ์ยิ้ม19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 10
1600800182319109800715นายสุชาครีย์ เกตุบุบผา19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 11
1139800019798109800724นายสุรเชษฎ์ บุญโฉม19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 12
1459900694273109800733นายหทัยทัต จิตรดี19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 13
1269900279961109800742นายอนิวัฒน์ พันธมา19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 14
1100501346306109800751นายอนุวัต ใจมูล19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 15
1250100425603109800760นายอมรมิตร ชุ่มชื่น19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 16
1160100566615109800779นายอรรถบูรณ์ สิมมาทอง19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 17
1120300076409109800788นายเดวิทย์ หงษ์ทอง19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 18
1199900696899109800797นายเตชรัฐ บุญมหามงคล19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 19
1600100760956109800804นายเปรมศักดิ์ บางประเสริฐ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 20
1250100425204109800813นายเอกลักษณ์ อาสารอด19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 21
1170600167698109800822นายเอกวิชญ์ ปานชื่น19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 22
1149900548164109801055นายตะวัน ไพรสมพงษ์19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 23
1779900248955109801554นายสุรพงศ์ ชาโนภาษ19104000098 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ–วิศวกรรมอุตสาหการ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/1 (098) เลขที่นั่งสอบ 24
1199900705839109900019นายธนากร ศรีสมโภชน์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 1
1199900677592109900028นายกรวิทย์ ภูผารส19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 2
1199600251166109900037นายกฤตตฤณ ฟักเนียม19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 3
1100201253027109900046นายกิตติกร บุญสกุล19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 4
1159900278965109900055นายกิตติพงศ์ ฟองเพชร19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 5
1240800187241109900064นายกิติพงษ์ ผลถาวรสุข19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 6
1149900485260109900073นายกิฟฟารี โพธิ์พึ่ง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 7
1709700219986109900082นายจักรี ขุนวิเศษ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 8
1179900368000109900091นายจาตุรันต์ ซื่อสัตย์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 9
1139800016101109900108นายฉัตรชัย ปัทมเศรษฐ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 10
1199900694829109900117นายชัยธวัช มหาวงษ์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 11
1103100581552109900126นายชินกฤต ผดุงกิจ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 12
1102700701264109900135นายณัฐนนท์ บุญประสิทธิ์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 13
1149900529534109900144นายณัฐพล มีปรีดี19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 14
1110300198563109900153นายณัฐภัทร เทพนาคิน19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 15
1679900424142109900162นายณัฐิวุฒิ เกตุทองมา19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 16
1209701855961109900171นายทรงธรรม รังสรรค์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 17
1100702758245109900180นายทรงพล พวงสุวรรณ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 18
1139900311610109900199นายทัตเทพ เเดงเจริญ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 19
1739901763764109900206นายธณัฐชา บุญคำ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 20
1199900676588109900215นายธนกร วรสูต19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 21
1119900831168109900224นายธนดล คำมาฟุ่น19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 22
1169800196011109900233นายธนบดี นาควารี19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 23
1849901317577109900242นายธนวัฒน์ ทองใสพร19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 24
1199900640427109900251นางสาวธัญญารัตน์ พานคำ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 25
1189900233856109900260นายธีรื เปี่ยมสิน19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 26
1149900535003109900279นายธเนศ เจริญสุข19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 27
1140600183642109900288นางสาวนราทิพย์ อ่วมเชย19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 28
1199900701302109900297นายนัฐพล ผลกอง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 29
1801600199675109900304นายนันทวิทย์ แสนสนธิ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมอุตสาหการ (ชั้น 4) ห้องสอบ IE409/2 (099) เลขที่นั่งสอบ 30
1600100680626109900313นายนิติพล เมฆพิพัฒน์มงคล19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 1
1149900539572109900322นายปฐวี เรืองทอง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 2
1139800027324109900331นายปพลสรรค์ สุขชา19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 3
1190200071618109900340นางสาวประภาพร สุวรรณภูมิ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 4
1169800193895109900359นายปรเมศวร์ บัวแย้ม19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 5
1190600060834109900368นายปัญญา ศรพรหม19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 6
1200101803431109900377นายพอพล ทองก่ำ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 7
1149900562761109900386นายพาราธนาดุล นุ่นเกลี้ยง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 8
1104200040856109900395นายภัควัฒน์ สวนจันทร์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 9
1440600251858109900402นายภัควัฒน์ กองตุ้น19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 10
1199900551416109900411นายภาณุพงษ์ สมุชัย19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 11
1149900528961109900420นายภานุพงค์ รัศมี19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 12
1250100352797109900439นายมนุเชษฐ์ บัตรแก้ว19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 13
1103000122734109900448นายยุคลพัชร์ กลิ่นทอง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 14
1411901328265109900457นายยุทธพิชัย คำวิเชียร19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 15
1650901132503109900466นายวรโชติ ทิมทองมาก19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 16
1169800184411109900475นายวัชรพงษ์ ไชยวรรณ์ 19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 17
1240800188132109900484นายวัฒนชัย หลายเจริญ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 18
1679900432030109900493นายวิทวัส จุ้ยกระยาง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 19
1240600167590109900509นายศราวุฒิ อักษรศักดิ์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 20
1930500215740109900518นายศิริชัย อินทร์ศรีนาง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 21
1249900549941109900527นายศุภกร ศรประสิทธิ์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 22
1103702600032109900536นายศุภวิชญ์ เทียนชุบ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 23
1199900690149109900545นายศุภสิน ทรงฤกษ์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 24
1609900409194109900554นายสรวิศ แสงแดง19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 25
1309800283108109900563นายสุพจน์ ด้วงเบ้า19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 26
1431200054479109900572นายอัครพล สุขสมสุทธ์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 27
1600100754743109900581นายอัมรินทร์ ทัศนียระตน์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 28
1149900554393109900590นางสาวอาทิตยา อ่วมประไพ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 29
1539900677092109900607นายเกียรติภูมิ พรมลัภ19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 30
1199900698387109900616นายเจริญ บัวศรี19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 31
1199900682316109900625นายเชาว์วัฒน์ ศรีวงษา19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 32
1209701766489109900634นายเมธี บัวแย้ม19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 33
1620300125570109900643นายเสถียรพงษ์ เจริญสุข19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 34
1199900686672109900689นายกฤษฎา รางวงษ์19104000099 : วศ.บ.วิศวกรรมอุตสาหการ-วิศวกรรมการผลิต (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ภาควิชาวิศวกรรมไฟฟ้า อาคารไฟฟ้าแรงสูง (ชั้น 2) ห้องสอบ 10202 (099) เลขที่นั่งสอบ 35
1250200288616110100015นายปฏิพันธ์ แซ่ตัน19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 1
1659901958736110100024นายกฤษณะ พิมอยู่19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 2
1149900535453110100033นายกิตติ นิลไพรชล19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 3
1730301165515110100042นายกิตติคุณ มีรอด19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 4
1720300166623110100051นายขจรเกียรติ อ่อนสอาด19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 5
1239900307697110100060นายคมกฤษ ศรีวารี19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 6
1250100425301110100079นายคมสัน พูนพัชรพัฒน์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 7
1149900558631110100088นายคุณากร อรุณรัตน์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 8
1860200120728110100097นายจรัสศักดิ์ ปัสสาพันธ์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 9
1729900486805110100104นายจิรายุวัฒน์ พราหมณโชติ19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 10
1729900488611110100113นายชินกฤต ศะศิธรานุสรณ์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 11
1199900639810110100122นายชิษณุพงษ์ นิยะพัฒน์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 12
1219900688135110100131นายณัชวัฒน์ มั่นถิ่น19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 13
1249900500047110100140นายณัฐพล เทศมงคล19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 14
1279900111474110100159นายณัฐวรรธน์ คล้อยเอี่ยม19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 15
1169800194964110100168นายทัตเทพ เจียมทอง19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 16
1189900270972110100177นายธนพล วอเพ็ชร19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 17
1410401478411110100186นายธนากร ศิริภักดิ์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 18
1709901198633110100195นายธนากร ระย้าอินทร์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 19
1719900469102110100202นางสาวธันย์นรีย์ ศรีสุขใส19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 20
1659901917291110100211นายธีรพัฒน์ ทองดี19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 21
1140600179530110100220นายนันทวัฒน์ อรรภสิงห์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 22
1149900499708110100239นายบัณฑิต จุลแสง19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 23
1160300210962110100248นายบุญยสิทธิ์ เกลื่อนกลาด19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 24
1199900651526110100257นายปริญญา แซ่แต้19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 25
1160100618739110100266นายปริญญา อ่ำสอาด19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 26
1249900532011110100275นางสาวปาริฉัตร ประเสริฐสุข19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 27
1100501490415110100284นายพัทธพล อ่อนเอื้อน19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 28
1650101119758110100293นายพิทยา ต่ายชาวนา19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 29
1140600164613110100300นายพิเชษฐ์ ทัเจริญ19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/1 (101) เลขที่นั่งสอบ 30
1659901935281110100319นายพีรพล ดอนไพรอ่อน19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 1
1240400102915110100328นายพีรพล โชฎก19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 2
1180200086259110100337นายภัทรดนัย โกข่วย19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 3
1149900521738110100346นายภานุพงค์ ภาคธารี19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 4
1250100396417110100355นายยุทธนา คำวงศ์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 5
1179900341055110100364นายยุทธภูมิ เปรมปรีดิ์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 6
1160100622141110100373นายรัชชานนท์ เชิดบารมี19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 7
1209701846903110100382นางสาววรรณนภา พรมวงษ์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 8
1104300118245110100391นายวศิษฎ์พล เพียรพิทักษ์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 9
1709900918624110100408นายวิจิตร นานคงแนบ19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 10
1480100184612110100417นางสาวศญามล สิงห์แก้ว19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 11
1659901936210110100426นายศตายุ โนสูงเนิน19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 12
1809800151100110100435นายศิริพงษ์ แซ่แต้19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 13
1720300166615110100444นายศุภกร อ่อนสอาด19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 14
1860300093889110100453นายสุรเสกข์ สมเพท19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 15
1729900479248110100462นายอนุสรณ์ ยอยรู้รอบ19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 16
1659901950492110100471นายอมฤต เล็กชม19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 17
1160100591938110100480นายอัคราวุฒิ ผลทับทิม19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 18
1160100596875110100499นายอาณกร ทองเสวก19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 19
1199900704034110100505นายเกียรติก้อง อินแก้ว19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 20
1860300096373110100514นายเกียรติศักดิ์ สุชีพ19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 21
1169800187160110100523นายเจษฎา ดวงประทีป19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 22
1410100281421110100532นายเสกสรร วิเศษทรัพย์19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 23
1199900710344110100569นายกัณฐัศว์ พุเเค19104000101 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_1 401/2 (101) เลขที่นั่งสอบ 24
1849901320420110200014นายกันตพงศ์ มีสุวรรณ19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 1
1730401104372110200023นายคุณากร ชัยหา19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 2
1199900664202110200032นายชิรายุ คงไชย19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 3
1749800230043110200041นายฐิติกร เล็กท่าไม้19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 4
1379900084778110200050นายณทพงศ์ นามเจริญ19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 5
1739901825506110200069นายณัชพล ศักดิ์สุริยผดุง19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 6
1199900681042110200078นางสาวทิพย์สุดา สุขสลวย19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 7
1250200292818110200087นายธนบัตร จันทร์แดง19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 8
1269900245136110200096นายธนพล จันทโน19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 9
1601100309911110200103นายธนวัฒน์ สุผามาลา19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 10
1749900593784110200112นายธนากร กระแจะจันทร์19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 11
1199700113768110200121นายธนายง คำอยู่19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 12
1141200192408110200130นายธีรภัทร์ ชำนาญศิลป์19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 13
1103702511692110200149นายนฤรงค์ จีนย้าย19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 14
1104300043130110200158นายบุญญาฤทธิ์ คำมี19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 15
1199900686214110200167นายพงศกร กุดั่น19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 16
1149900520561110200176นายพรเทพ เที่ยงประเทศ19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 17
1199900736238110200185นายพันธกานต์ โพธิ์สิงห์19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 18
1160100600953110200194นายภาณุพงศ์ คงเกษม19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 19
1500701251291110200201นายภูคิน ศรีนวลคำ19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 20
1250100424585110200210นายวรวิช เอื้อเฟื้อ19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 21
1250100405530110200229นายวรุตม์ ฉิมมาฉุย19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 22
1269900294358110200238นางสาวศศิธร ผลศรีทอง19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 23
1169800187739110200247นายสดายุ พิมล19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 24
1509963031807110200256นางสาวสิริวรรณ แก้วจันทร์19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 25
1209701829189110200265นายอรรถพล หนองใหญ่19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 26
1160400225783110200274นายอานนท์ ใจกล้า19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 27
1620100238559110200283นายเจษฎากร พรเจริญ19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 28
1639900305836110200292นายเจษพล เจริญดง19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 29
1960600161951110200327นายชลธี คำลือ19104000102 : วศ.บ.วิศวกรรมอิเล็กทรอนิกส์และโทรคมนาคม - วิศวกรรมโทรคมนาคม (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 407 (102) เลขที่นั่งสอบ 30
1119901908156110300013นายกสิพัฒน์ สุขศิริ19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 1
1729800247418110300022นายคริษฐ์ สิทธิศักดิ์19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 2
1659902036468110300031นายจักรกฤษฏิ์ แซ่ซื้อ19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 3
1839900594275110300040นายจิรภัทร จินดาพล19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 4
1119600046325110300059นายชนายุทธ ทรัพย์วิเชียร19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 5
1104300386444110300068นายชยางกูร จันทร์พวง19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 6
1102003198447110300077นางสาวชุติมา ผดุงรส19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 7
1101801121939110300086นายณัฏฐชัย กาศยปกร19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 8
1130100066019110300095นายณัฐวัฒน์ ศรีสอน19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 9
1809900863314110300102นายดิษนันท์ สังข์เทพ19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 10
1103703184563110300111นายติณห์ ออกเวหา19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 11
1600101866880110300120นายธารเพชร เนื่องนุช19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 12
1849901447560110300139นายธีรทัศน์ ศรีโหน19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 13
1103703126342110300148นายธีรวัฒน์ บุตรกูล19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 14
1279800038589110300157นายนิตินัย ทองประกอบ19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 15
1219900775925110300166นายปิยวัฒน์ ผลกกล่ำ19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 16
1249800114692110300175นายพงษ์ธร แป้นเจริญ19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 17
1549900586097110300184นายภูริณัฐ คงพรหม19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 18
1729900543574110300193นายมงคล ง้วนสกุล19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 19
1309801390404110300200นายยศกร ทับพุ่ม19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 20
1840301100382110300219นายวรณัฐ สังศิลปเวช19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 21
1220101092209110300228นายวีรภัทร สัตยาอภิธาน19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 22
1101700292827110300237นายศุภกฤต เปรมสกุล19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 23
1539900734622110300246นายสหัชชัย เลี้ยงประเสริฐ19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 24
1269900329267110300255นายสุทธิรักษ์ เมตตา19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 25
1609900526557110300264นายอนุวัฒน์ พนัส19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 26
1480501262657110300273นายอรรถสิทธิ์ กำจร19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 27
1249900576418110300282นางสาวอารี บุญเกิดรอด19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 28
1250101455794110300291นายเมธาสิทธิ์ ก้อนขาว19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 29
1839900641451110300308นายเอกภพ โสติสงค์19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 30
1100703180255110300317นายโรจกร สุขพรหม19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 31
1139600111054110300433นายธนโชติ แสนคำงาม19104000103 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ ตึก 9 ชั้น (ชั้น 4) ห้องสอบ EN_2 408 (103) เลขที่นั่งสอบ 32
1170600169135110400012นายคุณากร วัดเมือง19104000104 : วศ.บ.วิศวกรรมคอมพิวเตอร์ (หลักสูตรเทียบโอน) วิศวกรรมศาสตร์อาคาร คณะวิศวกรรมศาสตร์ อาคารเรียนรวม (ชั้น 3